ตอนนี้บอทได้หรือยังอะครับ ขอเสียงหน่อยจ้า อยากบอทจุงเบย

Thailand

Moderator: Moderators

wvfuouhsiv
Noob
Noob
Noob?: Yes

ตอนนี้บอทได้หรือยังอะครับ ขอเสียงหน่อยจ้า อยากบอทจุงเบย

#1 Post by wvfuouhsiv »

ขอให้คนที่พัฒนาบอทสู้ๆต่อไปน่ะครับ อย่าพึ่งท้อน่ะครับ

destiny
Noob
Noob

Re: ตอนนี้บอทได้หรือยังอะครับ ขอเสียงหน่อยจ้า อยากบอทจุงเบย

#2 Post by destiny »

wvfuouhsiv wrote:ขอให้คนที่พัฒนาบอทสู้ๆต่อไปน่ะครับ อย่าพึ่งท้อน่ะครับ
บอทได้แล้วครับ แล้วไม่ต้องถามว่าต้องทำยังไงน่ะครับ เข้าไปห้องแชทแล้วอ่านเอาครับ

pana2
Noob
Noob

Re: ตอนนี้บอทได้หรือยังอะครับ ขอเสียงหน่อยจ้า อยากบอทจุงเบย

#3 Post by pana2 »

ขอลิ้งนิดนึงครับ ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป

Post Reply