รับรันบอทให้ครับ

Thailand

Moderator: Moderators

punseaw
Noob
Noob
Noob?: Yes

รับรันบอทให้ครับ

#1 Post by punseaw »

รับรันบอทให้ 24 ชั่วโมงครับ ดูแลบอทอย่างดี ไม่ให้โดนแบนครับ สำหรับคนไม่มีเวลาปล่อยบอทแล้วดูแล
มีข้อแม้แค่ คุณต้องมีตัวบอทและสคลิปพร้อม แล้ว ผมรันให้ กับดูแลให้ครับ ^^

คือต้องขอบอกก่อนเลยครับว่าผมเคยเล่น Ro แต่ก็เลิกเล่นไปแล้ว
โดยส่วนตัวต้องการจะสะสมเงินซักก้อนเพื่อซื้อ รถส่วนตัวใช้ครับ เลยมารับเปิดบอทให้

รับเปิดบอทเป็น รอบละ3วัน 500 น่ะครับ

ติดต่อได้ที่

Skpe : sonicgm02
E-mail & Facebook : sun_mai_bok@hotmail.com << ไม่รับแอดเฟสจนกว่าจะตกลงรายละเอียดทาง IB น่ะครับ

สำหรับใครที่ไม่เชื่อใจยังไงก็จะส่ง สำเนาบัตรประชาชน ให้น่ะครับ

ขอบคุณพื้นที่ ครับผม