14/08 อัพ repack กับ receive ยังรันไม่ได้ แก้ปัญหายังไงคับ

Thailand

Moderator: Moderators

destiny
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: 14/08 อัพ repack กับ receive ยังรันไม่ได้ แก้ปัญหายังไงคับ

#11 Post by destiny »

number wrote:โหลดตัวนี้ ไปทับ opksvn เก่านะครับ
http://upload.one2car.com/download.aspx ... BXIQ3QI[F7

*ถ้าเปิดบอทเปล่าๆจะหลุดบ่อยนะครับ ให้เปิดposeidonหลอกเอา รึไม่ก็ sl
เป็นสิ่งที่ดีครับ ท่านมีน้ำใจรู้จักแบ่งปัน หาได้ยากมากสมัยนี้ ผมคิดว่าท่านโตพอเข้าใจ สำหรับการแบ่งปันช่วยเหลือผู้ที่ด้อยกว่า จงแบ่งปันแบบนี้ตลอดไป

deedogames
Noob
Noob
Noob?: No

Re: 14/08 อัพ repack กับ receive ยังรันไม่ได้ แก้ปัญหายังไงคับ

#12 Post by deedogames »

ขอบคุณมากๆ นะครับ :D

destiny
Noob
Noob

#13 Post by destiny »

pssbird wrote:
เราคือกลุ่ม mod openkore คนไทยยุคปัจจุบัน ที่สามารถแก้ไข openkore ได้ด้วยตัวเองแล้ว

ปัญหาของทุกวันนี้คือ พวกคุณยังไม่รู้ชะตากรรมของตัวเองว่า วันพรุ่งนี้จะใช้ openkore ได้หรือเปล่า ใช่มั้ย

ในเมื่อคุยกับฝรั่งไม่รู้เรื่อง และไม่รู้ฝรั่งจะทำให้อีกหรือเปล่า

พวกเราจึงรวมตัวกันขึ้นมาพัฒนา openkore ให้พวกเราชาว openkore ทั้งหลาย

เราคือ mod openkore ในยุคปัจจุบันที่สามารถพัฒนาให้ใช้งานได้อย่างต่อเนื่อง และตัดปัญหาการขายopenkore การหลอกขาย ที่เป็นปัญหาที่เกิดขึ้นอยู่ขณะนี้
อ่านมารู้สึกว่า คนไทยก็หรอกตัวเองเก่งนะ เค้าอัพเดทให้ สอนให้ ก็มาอ้างว่าทำเอง
ถูกต้องเลยครับ ไม่อายบ้างเลย ยิ่งคำนี้แล้วเป็นผมไม่กล้าทีจะเขียนเลยทั้งทีรู้ตัวว่าความสามารถแค่หางอึง >>>เราคือกลุ่ม mod openkore คนไทยยุคปัจจุบัน ที่สามารถแก้ไข openkore ได้ด้วยตัวเองแล้ว<<< มันแก้ตรงไหนว้า เห็นแต่รอความช่วยเหลือรอกินเหยื่อ เหมือนปลาทองเลย รอเวลาเค้าเอาอาหารมาให้

kmr
Noob
Noob

#14 Post by kmr »

เก่งนักทำไมไม่แก้เองละครับ นั่งขอทานเค้าทำไมละครับผม

by eng

edit เพราะไม่อยากมีปัญหาละ ใครคิดไงก็ชั่งนะ หลักฐานการโอน มีหมด

ถ้าพวกเราเอาให้ดู ผมถามหน่อย ไอที่ด่าๆ พวกผม อะ ผมเรียกคืนได้ปะก็ไม่ได้ ทำไมต้องให้ เก็บไว้ให้ vip นั่งยิ้มดีกว่า พวกได้กูเอาเสียกูไม่ยอม นั่งขอไปนะ เดะให้ ^^ เพราะสันดันแบบนี้เปล่า เค้าถึงไม่ทำ มาถามถึงผู้พัฒนา คุณคิดจะพัฒนาไรปะ รึหางอึ่ง > <
Last edited by kmr on 16 Aug 2013, 01:38, edited 1 time in total.

kmr
Noob
Noob

#15 Post by kmr »

เก่งนักทำไมไม่แก้เองละครับ นั่งขอทานเค้าทำไมละครับผม

by eng

edit เพราะไม่อยากมีปัญหาละ ใครคิดไงก็ชั่งนะ หลักฐานการโอน มีหมด

ถ้าพวกเราเอาให้ดู ผมถามหน่อย ไอที่ด่าๆ พวกผม อะ ผมเรียกคืนได้ปะก็ไม่ได้ ทำไมต้องให้ เก็บไว้ให้ vip นั่งยิ้มดีกว่า พวกได้กูเอาเสียกูไม่ยอม นั่งขอไปนะ เดะให้ ^^ เพราะสันดันแบบนี้เปล่า เค้าถึงไม่ทำ มาถามถึงผู้พัฒนา คุณคิดจะพัฒนาไรปะ รึหางอึ่ง > <
Last edited by kmr on 16 Aug 2013, 01:39, edited 1 time in total.

kmr
Noob
Noob

#16 Post by kmr »

by eng

Last edited by kmr on 16 Aug 2013, 01:39, edited 1 time in total.

tamx
Human
Human

#17 Post by tamx »

พวกผมรอกินเหยื่อตรงไหนเหรอ พวกผมเองก็บริจาค มากกว่าพวกคุณอีกนะครับ (ผมบริจาคไปตั้ง 500 บาท) หลักฐานอะไรก็มี ได้อ่าน ได้หาข้อมูลบ้างรึป่าว หรือจ้องจะบ่นว่า ด่าอย่างเดียว แบบไม่ีหาข้อมูลเลย

คุณใช้บอทฟรีกันจนนิสัยเสียไปแล้วรึป่าว เคยคิดจะทำอะไรสนับสนุนคนที่เขาช่วยแก้ไขบอทให้เราบ้างมั๊ย หรือเอาแต่จ้องใช้ฟรี (รอคนเอาอาหารมาให้แดกอ่ะครับ) เคยให้เงินแม่บ้านไปจ่ายตลาดบ้างมั๊ย หรือคุณให้แม่บ้านไปจ่ายตลาดออกเงินแทนหมดเลย คุณกะจะนั่งรอแดกอย่างเดียวอ่ะเหรอ ??? (เห็นมั๊ยว่าสิ่งที่คุณพูดไว้ข้างบนมันเข้าตัวคุณเองเลย)

อย่าเป็นคนเห็นแก่ตัวครับ อย่าคิดว่าฝรั่งเป็นขี้ข้าเกรียนไทยที่เปิดบอท อย่าคิดว่าเขาจะว่างมาคอยรับใช้แก้บอทให้พวกคุณเปิดกันอย่างสบายใจทุกอาทิตย์ เขาก็มีภาระหน้าที่ที่ต้องทำ เยอะแยะ

สิ่งที่พวกผมทำอยู่คือเป็นตัวกลางในการประสานงาน ถึงได้มีคนช่วยแก้ไขให้ตอนนี้เนี่ย ขาดเหลือก็แต่เรื่องของสิ่งสนับสนุน ตอบแทนน้ำใจเขาบ้าง

แล้วก็ไม่ใช่ว่า ให้พวกกุลำบาก >>> บริจาคเงิน+ติดต่อฝรั่ง+ตอบคำถาม+สอนการใช้งาน แล้วยังต้องมาโดนไอพวกเหิ้ยๆหาว่าอุบอิบเงิน ตัวพวกมึงเองน่ะทำไรบ้าง มีปัญญาบอกสอนชี้แนะใครบ้างมั๊ย เคยบริจาคเงินช่วยอะไรคนแก้ไขบอทมั๊ย ... มีแต่ได้บอทไปก็หายหัว บอทไม่ได้ก็มางอแง ขอให้ช่วย (ถ้าไม่ช่วย ก็ด่าพวกกุอีก)

ทำไมคุณไม่ลองไปหาจ้างคนไทยเก่งๆ ให้เขาช่วยแก้ไขบอทดูละครับ เผื่อคุณจะเข้าใจบ้างว่าไิอสิ่งที่คุณคิด มันไม่ได้เป็นอย่างที่คุณคิดเลย ลองดูสิครับ

มองโลกแบบเปิดกว้าง ยอมรับอะไรรอบตัวบ้างครับ ไม่ใช่มองอยู่ในมุมของคุณเอง มุมที่มันเกิดมาจาก คิดเอง เออเอง

เออ ลืม ... ถ้าเป็นโรคจิตกลัวโดนหลอกแดก พวกผมก็บอกแล้วนะว่าให้คุณบริจาคตรงๆแบบ Paypal ไปให้เขาเลย แล้วเอาหลักฐานมาให้พวกผมดู แ่ค่นี้ึคุณก็ได้ใช้งานบอทตามปกติแล้ว เห็นป่าวครับ ว่าผมพูดกันแบบนี้ แสดงว่าไม่ได้คิดหลอกให้คุณส่งเงินมาให้ผมเลยนะ แล้วจะมาคิดว่าอุบอิบเงินกันทำไม ไม่เข้าใจเกรียนไทยจริงๆ

destiny
Noob
Noob

#18 Post by destiny »

พวกมืงออกทะเลไปแล้ว เค้าตีความหมายถึงพวกมึงเขียนในบอร์ด พวกปัญญานิ่ม

อ่านทีมึงเขียนเค้าเอามาพูดกันมันจริงหรือป่าว อ่านดูทีมึงเขียนด้านล่าง
####################################################
เราคือกลุ่ม mod openkore คนไทยยุคปัจจุบัน ที่สามารถแก้ไข openkore ได้ด้วยตัวเองแล้ว

ปัญหาของทุกวันนี้คือ พวกคุณยังไม่รู้ชะตากรรมของตัวเองว่า วันพรุ่งนี้จะใช้ openkore ได้หรือเปล่า ใช่มั้ย

ในเมื่อคุยกับฝรั่งไม่รู้เรื่อง และไม่รู้ฝรั่งจะทำให้อีกหรือเปล่า

พวกเราจึงรวมตัวกันขึ้นมาพัฒนา openkore ให้พวกเราชาว openkore ทั้งหลาย

เราคือ mod openkore ในยุคปัจจุบันที่สามารถพัฒนาให้ใช้งานได้อย่างต่อเนื่อง และตัดปัญหาการขายopenkore การหลอกขาย ที่เป็นปัญหาที่เกิดขึ้นอยู่ขณะนี้

#########################################################

แล้วใครไปขอทานมึงเหรอ ไอ้ By Eng << มรึงเอจิเนียขนตูดเหรอ เยสแม่ อ่านแล้วตีความหมายตั้งแต่กระทู้แรก ร้อนตัวเหรอพวกมรึง เยสแม่
เด๋วไปหาแจ้งแบนบอทพวกมึงให้หมดเลย

tamx
Human
Human

#19 Post by tamx »

ไม่รู้เรื่องอะไรแต่ตีโพยตีพายกันไปเอง อวดรู้ อวดเก่งไปก่อน ตามเคย

ผมอยากให้คุณลองเข้าเว็บพวกผมดูนะครับ สมัครฟรี ไม่เสียเงิน ... แล้วแหกตาดูรายชื่อสมาชิกที่เป็น Moderator ให้ดี เดี๋ยวคุณจะเห็นเองว่ากลุ่มผมมีความสามารถในการแก้ไขบอทเองได้รึป่าว หาชื่อ Moderator ดีๆนะ มีชื่อนึงที่คุณเห็นแล้วจะเลิก งอแง ^^

เข้าใจนะครับ " กลุ่มของพวกผม สามารถแก้ไขบอทกันได้เอง "

เออ ผมชอบ Sign ของคุณจังเลย จงรู้จักแบ่งปันให้ผู้อื่น ก่อนที่คนอื่นจะแบ่งปันให้ ว่าแต่คุณเขียนเล่นๆ เท่ๆ เหรอครับ ได้ลองทำตามอย่างที่เขียนไว้แล้วหรือยัง ?

เคยคิดจะบริจาคให้ผู้พัฒนาบอทบ้างมั๊ย หรือจะรอ แดก ปลา แดก เหยื่อ อยู่แบบนี้ ? (บริจาคทาง Paypal ไปเลยนะครับ เอารูปมาลงให้ดูด้วย ว่าใจบุญกับเขาเป็นรึป่าว)

destiny
Noob
Noob

#20 Post by destiny »

tamx wrote: 
ไม่รู้เรื่องอะไรแต่ตีโพยตีพายกันไปเอง อวดรู้ อวดเก่งไปก่อน ตามเคย

ผมอยากให้คุณลองเข้าเว็บพวกผมดูนะครับ สมัครฟรี ไม่เสียเงิน ... แล้วแหกตาดูรายชื่อสมาชิกที่เป็น Moderator ให้ดี เดี๋ยวคุณจะเห็นเองว่ากลุ่มผมมีความสามารถในการแก้ไขบอทเองได้รึป่าว หาชื่อ Moderator ดีๆนะ มีชื่อนึงที่คุณเห็นแล้วจะเลิก งอแง ^^

เข้าใจนะครับ " กลุ่มของพวกผม สามารถแก้ไขบอทกันได้เอง "

เออ ผมชอบ Sign ของคุณจังเลย จงรู้จักแบ่งปันให้ผู้อื่น ก่อนที่คนอื่นจะแบ่งปันให้ ว่าแต่คุณเขียนเล่นๆ เท่ๆ เหรอครับ ได้ลองทำตามอย่างที่เขียนไว้แล้วหรือยัง ?

เคยคิดจะบริจาคให้ผู้พัฒนาบอทบ้างมั๊ย หรือจะรอ แดก ปลา แดก เหยื่อ อยู่แบบนี้ ? (บริจาคทาง Paypal ไปเลยนะครับ เอารูปมาลงให้ดูด้วย ว่าใจบุญกับเขาเป็นรึป่าว)

ทำแล้วครับ และไม่ใช่แค่เกมน่ะครับ ทำเซิฟเวอร์กล่องดาวเทียมให้ดูฟรีไม่คิดตัง รู้จักป่าวครับกล่องดรีมบล๊อค วงการสีเทาผมรู้จักดีไอ้น้อง เรื่องเงินผมไม่ได้สนใจอะไรแล้วไม่ได้ไปยุ่งไรกับพวกคุณหรอกไม่ได้กล่าวถึงเรื่องเงินแม้แต่นิด ปัญญาอ่อน ก็แค่อยากจะบอกอย่าโฆษณาเกินจริง และผมเห็นทุกอย่าง คุยไรกัน ทำไรกันเลย ก่อนที่จะเปิดเว็บอีกน่ะครับ เลยรู้งัยว่าไม่เป็นอย่าทีเขียนไง ไม่รู้จริงไม่พูดหรอกครับ แล้วจะบอกเลยน่ะครับ เรื่องบอทผมไม่ได้บอทเลย แค่เห็นเด็กมันขอให้ช่วย บ้างคนเด็กมากๆ ทำไรไม่เป็นก็แค่ช่วยเค้าทีทำได้ ถ้าทำไม่ได้ก็บอกเค้าก็แค่นั้น ไม่ได้ไปนั่งขอใครเลย เอาเป็นว่านั่งคิดเอาเองแล้วกัน ถ้ายังปากเทพแบบนี้เว็ปอาจโดนปิดได้ง่ายๆน่ะ ครับ

กลุ่มของพวกผม สามารถแก้ไขบอทกันได้เอง by ROX_Leopardo <<

Post Reply