แจกฟรี !!! วิธีแก้ไขบอท (ลองทำดู)

Thailand

Moderator: Moderators

tamx
Human
Human
Noob?: Yes

แจกฟรี !!! วิธีแก้ไขบอท (ลองทำดู)

#1 Post by tamx »

ทำไมคนไทยหลายๆคนมันถึงชอบใช้แต่ของฟรี เห็นแก่ตัว ... ใช้แต่บอทฟรีกันจนเสียนิสัยกันหมดละ เรียกร้องเอาแต่ของฟรี อยากให้คนนั้นคนนี้ทำให้ตัวเอง แก้ไขให้ตัวเอง เพื่อที่ตัวเองจะได้มีใช้

แล้วเคยคิดจะสนับสนุน ส่งเสริม บริจาคอะไรตอบแทนความดีที่เขาได้ทำให้กันบ้างมั๊ยครับ ... เขาไม่แก้ให้ก็นินทาว่าร้าย งอแง หาว่าเขาใจร้าย

ฝรั่ง หรือ พวก mod ในเว็บ www.openkore.com ไม่ใช่ขี้ข้าพวกคุณนะครับ ที่จะไปสั่งให้เขามาคอยแก้ไขบอทให้คุณใช้กัน (แล้วบางคนเสือกเอาบอทเขาไปขายอีก)

ถ้าไม่มีคนแก้ไขบอทให้ ก็น่าจะมีสมองนะว่าต้องทำยังไงถึงจะใช้งานบอทได้ปกติ (ผมจะบอกให้เอาบุญละกัน)

1. รอคนใจดีเอามาแจกฟรี ... รอต่อไป (รอได้ไม่มีใครว่า แต่อย่าเสือกมาบ่นให้มันมากมาย)

2. ไปศึกษาเรียนรู้หาวิธีการแก้ไขบอทกันเองเลย ไม่ใช่ขี้เกียจไปวันๆ นอนเกาไข่เน่าๆ รอคนใจดีมาแจกฟรี (อย่าบอกนะว่า ไม่ว่างเว้ย กุต้องเรียน ต้องทำงาน เพราะถ้ามึงคิดแบบนี้ มึงก็ควรจะรู้กันว่าฝรั่งเขาก็คงคิดแบบมึงนั่นแหละ ไอ้ห่า)

3. ไปหาจ้างคนเก่ง ที่มีความสามารถ ให้เขาช่วยแก้ไขบอทให้ (ไม่จ้างก็ได้ ไปขอให้มันแก้ไขให้ฟรีๆ ถ้ามึงดวงดีกันก็คงมีคนแก้ให้ฟรีๆหรอกนะ)