โปรปั้มยา Mini สำหรับ Server เถื่อนโดยเฉพาะ

Thailand

Moderator: Moderators

kore2play
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: Program Use Potion HP and SP ( Ragnarok Online , Offline )

#11 Post by kore2play »

Uppppp ครับๆ

kore2play
Noob
Noob

Re: แจกโปร Ragnarok ใช้งานได้ เชิญชมก่อน ฟรี

#12 Post by kore2play »

อัพไปครับผม

pomper789
Human
Human
Noob?: No

Re: แจกโปร Ragnarok ใช้งานได้ เชิญชมก่อน ฟรี

#13 Post by pomper789 »

เดียวHSก็มาแก้55555555555555

Final
Noob
Noob

#14 Post by Final »

ลองแล้ว แปปๆแฮ็คชิล โดดถีบกระเด็นตามเคย

bluero
Noob
Noob

#15 Post by bluero »

มันไม่เจอ ตัวละคร เป็น novice 0 0 0 ต้องแก้ไงคับตัวอักษรก็เป็น ???

famas
Human
Human

#16 Post by famas »

เหมือนจะดักพาสนะแจ๊ะ

kore2play
Noob
Noob

#17 Post by kore2play »

ขอโทษนะครับที่บอกว่า ดัก Pass อะไรนั่น ขอให้ตรวจสอบดูก่อนได้ครับ ว่ามี Keylogger หรือ ใดๆ ไม ที่โดน Hack Shield เด้งออกเกิดจาก ตอนนี้ HS มีการปรับปรุงใหม่จึง ยังไม่สามารถใช้ได้ แต่ server เถื่อนใช้งานได้ปกติครับ ไม่ใช่มาพูดลอยๆว่าเหมือนเป็นการดักพาส ขอบคุณครับ

สำหรับคนที่ ภาษาเป็น ???? นั้นผมใช้ Delphi Compile โปรแกรมซึ่ง บาง windows อาจไม่ support ตัว lang ของมัน เลยทำให้เป็นภาษาตัวหนอนยึกยือ แต่ใช้งานได้ครับ กับ server เถื่อน harmony

และถ้าผมจะดัก id pass ผมไม่ทำเว็บ สมัคร host สร้างเว็บ จดโดเมน ให้หลายๆ คนมาตามกระทืบผมหรอกครับ - -

kore2play
Noob
Noob

#18 Post by kore2play »

bluero wrote:มันไม่เจอ ตัวละคร เป็น novice 0 0 0 ต้องแก้ไงคับตัวอักษรก็เป็น ???
ที่ไม่เจอตัวละครใน GUI.exe แสดงว่า Ragnarok Server จริงมีการ Update ตัว EXE เกมส์ ซึ่ง ทำให้ ไม่สามารถหาค่า มาได้
รอการแก้ลูกเดียวครับ

แต่ server เถื่อน FreeLife RO Thor และ อื่นๆ ใช้ได้ปกติ

kore2play
Noob
Noob

#19 Post by kore2play »

FreeLife ThGameSoft.exe ( โปรปั้ม MINI สำหรับ FreeLife-RO เถื่อน โดยเฉพาะ )
SERVER FreeLife-RO ใช้งานได้ ทดสอบแล้ว 100%

เห็นหลายคนที่ความรู้เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ ยังน้อย
ทางผม webmaster thgamesoft ผู้พัฒนาโปรแกรมตัวนี้ ได้ทำการแยก โปรแกรมออกมาจาก
โปรแกรมหลักของเรา แล้ว SETTING ให้พร้อมใช้สำหรับ SERVER FREELIFE RO เพื่อง่ายต่อผู้ใช้
และผู้ใช้หลายๆคนจะไม่สับสน

FreeLife ThGameSoft.exe
มีการทำงานของส่วนไหนบ้าง เรามาดูกัน คงไม่ครบสูบ แบบ ตัวหลัก ThGameSoft Pump V2.3 Advance

ระบบ ปั้มยา เมื่อ HP ต่ำกว่าเท่าไหร่ SP ต่ำกว่าเท่าไหร่ ถึงปั้ม
ระบบ SpeedWalk เดินไว
ระบบ screencheck แสดงหน้าจอ ในเกมส์
ระบบ protectstatus แก้ติดสถานะต่างๆภายในเกมส์ Poison , Blind , Cuesed

กรุณา SETTING ใน Config.INI ให้เหมาะสมกับตัวละครที่จะใช้ด้วย
SET โปรใน config.ini ให้เหมาะสมกับตัวละคร > เปิด GAME FreeLife RO ขึ้นมา > เข้าโปร .exe > ใช้งานได้
ต้องเปิด ตัวเกมส์ก่อน เปิดโปร....

สามารถ Set โปรใน config.ini เพื่อประยุกต์ใช้กับ server อื่นได้ เพียงแค่คุณเปลี่ยน
$processgame= ( ตัวเข้าเกมส์ .EXE ดูได้จาก CTRL + ALT + DEL )
$title= ( ดูได้จาก บนเกมส์ วิธีการ ดูนั้นให้ปรับหน้าจอ โดยเอา FullScreen Mode ออก )

DOWNLOAD
www.thgamesoft.com

kore2play
Noob
Noob

Re: แจกโปร Ragnarok (แก้โปรปั้มรัวไม่หยุด 01/07/2013)

#20 Post by kore2play »

สำหรับ server เถื่อน ที่ใช้ harmony และ ตัวป้องกันอื่นๆ โปรใช้งานได้ 100%

ส่วน server จริงกำลังดำเนินการแก้ HS อยู่

Post Reply