เปิดแล้ว hackshield error ครับรบกวนผู้รู้

Thailand

Moderator: Moderators

dealeraun
Noob
Noob
Noob?: Yes

เปิดแล้ว hackshield error ครับรบกวนผู้รู้

#1 Post by dealeraun »

ช่วยผมทีครับพอเปิดได้ 5 นาที hackshield erorr

gamegame33
Human
Human

Re: เปิดแล้ว hackshield error ครับรบกวนผู้รู้

#2 Post by gamegame33 »

ต้องเปิด nmuka ก่อนนะครับ ลองหาดูครับ มีอะไรถามได้

dealeraun
Noob
Noob

Re: เปิดแล้ว hackshield error ครับรบกวนผู้รู้

#3 Post by dealeraun »

gamegame33 wrote:ต้องเปิด nmuka ก่อนนะครับ ลองหาดูครับ มีอะไรถามได้

เปิด angeling อ่ะครับแล้วมันเด้ง hs

gamegame33
Human
Human

#4 Post by gamegame33 »

เป็นบ้างครั้งใช้ไมครับ ถ้าใช้ก็ต้องทำใจผมก็เป็น เพราะตัวเกมมันจับ bot ได้
คือถ้าเปิด bot แล้วเปิด เกม มันขึ้น Error ก็ต้องปิด เกม แล้วเปิดใหม่แต่ก่อนเปิด เกม ใหม่อีกครั้งดูว่า bot Error ตัว NetRedirect.dll นี้หรือไม ถ้าไม่มีก็เปิดเกมต่อได้แต่ถ้ามี Error NetRedirect.dll ก็ต้องปิด bot แล้วเปิด ใหม่ แล้วเปิด เกมตามครับ
แต่ถ้าไม่ใช้ก็ลองเอารูปมาดูหน่อยครับ

dealeraun
Noob
Noob

#5 Post by dealeraun »

gamegame33 wrote:เป็นบ้างครั้งใช้ไมครับ ถ้าใช้ก็ต้องทำใจผมก็เป็น เพราะตัวเกมมันจับ bot ได้
คือถ้าเปิด bot แล้วเปิด เกม มันขึ้น Error ก็ต้องปิด เกม แล้วเปิดใหม่แต่ก่อนเปิด เกม ใหม่อีกครั้งดูว่า bot Error ตัว NetRedirect.dll นี้หรือไม ถ้าไม่มีก็เปิดเกมต่อได้แต่ถ้ามี Error NetRedirect.dll ก็ต้องปิด bot แล้วเปิด ใหม่ แล้วเปิด เกมตามครับ
แต่ถ้าไม่ใช้ก็ลองเอารูปมาดูหน่อยครับ

เกิดจากการตรวจจับของ hs อ่ะครับ คือไม่มีวิธีแก้ใช่ไหม

gamegame33
Human
Human

#6 Post by gamegame33 »

ก็ถ้าเป้นอย่างที่ผมพูดก็ไม่มีทางครับเพราะมีการเปิดแค่ Xmode มันจะเป็นอย่างนี้ละครับไม่มีทางแก้
ไม่ใช้ bot ตัวเต็มแบบไม่ต้องเปิดหน้าจอต้องทำใจครับ

dealeraun
Noob
Noob

#7 Post by dealeraun »

gamegame33 wrote:ก็ถ้าเป้นอย่างที่ผมพูดก็ไม่มีทางครับเพราะมีการเปิดแค่ Xmode มันจะเป็นอย่างนี้ละครับไม่มีทางแก้
ไม่ใช้ bot ตัวเต็มแบบไม่ต้องเปิดหน้าจอต้องทำใจครับ

ครับขอบคุณครับ

Post Reply