สอบถามเกี่ยวกับบอท Server Angeling ว่ารันได้กี่ตัว

Thailand

Moderator: Moderators

flukespr29
Noob
Noob
Noob?: Yes

สอบถามเกี่ยวกับบอท Server Angeling ว่ารันได้กี่ตัว

#1 Post by flukespr29 »

ปัจจุบัน Server Angleing สามารถบอทได้กี่ตัวหรอครับ

ตอนนี้ผมรันได้แค่ตัวเดียวเพราะ X-Mode

ผู้ที่รันเป็น Console ได้ช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

gamegame33
Human
Human

Re: สอบถามเกี่ยวกับบอท Server Angeling ว่ารันได้กี่ตัว

#2 Post by gamegame33 »

ก็ถ้าเป็น console แบบปกติ โดยทั่วไปก็ 5 เพราะ ip มัน fix เปิดได้ 5 ตัวแต่ ถ้า ip bunus ก็ไม่จำกัดอยู่ที่ว่าจะเครื่องจะรับได้กี่ตัว

Scream1ng
Human
Human

Re: สอบถามเกี่ยวกับบอท Server Angeling ว่ารันได้กี่ตัว

#3 Post by Scream1ng »

ที่รัน 5 ตัวนี่ใช้โปรแกรมไรเหรอครับ เพราะปกติ nmuka มันบล๊อกหนิ

Awayggg01
Noob
Noob

#4 Post by Awayggg01 »

ขอ ตัวบอทหน่อยสิคับบบบ อยากได้ม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก PM มาก็ได้คับ

gamegame33
Human
Human

#5 Post by gamegame33 »

ก็ nmuka นี้ละครับ ตอนนี้ nmuka Free 10 ตัวนานแล้ว แต่ถ้าเล่นที่บ้าน ทาง AS เค้า block เปิดได้มากสุดแค่ 5 ID ครับ

replayjk
Noob
Noob
Noob?: No

#6 Post by replayjk »

ถ้าเปิดแบบเล่นหลายจอธรรมดาผมลองเปิดแล้ว 6 จอก็เปิดได้นิ 7 จอนี่ยังไม่ได้ลองเพราะเดี๋ยวนี้ไม่รู้ทำไม เปิดจอเพิ่มยากมากๆกว่าจะติด ชอบเออเร่อแฮคชิล
ส่วนบอทนี่ไม่รู้นะว่าเปิดได้กี่ตัว

yossawat
Noob
Noob

#7 Post by yossawat »

มีใครที่พอจะมีแนวทางการเขียน โค้ดของ มูก้า หรือ ตัวไซเลนตัวอื่นๆมั่งครับ รบกวนผู้มีความรู้เรื่องนี้ชี้เป็นแนวทางให้ทีครับ หรือมีเวปที่หน้าสนใจเกี่ยวกับ ไซเลน ต่างๆ รบกวนโพสลิ้งให้ทีครับ

sakura55
Human
Human

#8 Post by sakura55 »

Awayggg01 wrote:ขอ ตัวบอทหน่อยสิคับบบบ อยากได้ม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก PM มาก็ได้คับ
++ ครับรบกวนpm ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Post Reply