มีใครช่วยแก้ปัญหา x-mode เด้ง hs ทุก ๆ 5 นาทีบ้างครับ

Thailand

Moderator: Moderators

alucard407
Noob
Noob
Noob?: No

Re: มีใครช่วยแก้ปัญหา x-mode เด้ง hs ทุก ๆ 5 นาทีบ้างครับ

#131 Post by alucard407 »

ผมติดปัญหาบอทไม่เบิกของอะคับ

มันขึ้น Red Potion Out of stock

ทั้ง ๆ ที่ในคาฟ่าผมมี 500 กว่าขวด

ผมตั้งแบบนี้ครับ

getAuto Red Potion {
minAmount 10
maxAmount 100
passive

}

มันผิดอะไรตรงไหนช่วยแนะนำทีนะครับ

darkearth
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: มีใครช่วยแก้ปัญหา x-mode เด้ง hs ทุก ๆ 5 นาทีบ้างครับ

#132 Post by darkearth »

bigmnakub wrote:ทำตามทุกขั้นตอนแล้ว แต่มันก็ยังบอกพบข้อผิดพลาดบางอย่าง
1 ตรวจสอบอินเตอร์เน็ต
2 ฝั่ง sever check bot อาจจะมีปัญหา
3 โปรแกรมดังกล่าวมีเวอร์ชั่นต่ำกว่าปัจจุบัน
ทำยังไงอ่าครับ ผมลงpatch ตามที่คุณnumber บอกให้ลงแล้ว แก้เป็น4.1.7ตรงapp serv แล้วก็ยังเปิดไมไ่ด้
famas wrote:
unholyk2 wrote:แก้ไฟล์ Host นี่ ip อะไรผมหาไม่เจอ
127.0.0.1 http://www.albertaclub.com

เป็นปัญหาตาม ข้อแรกเลยครับ แล้วก็แก้ ใส่ ip นี่แล้ว แต่มันยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ
ช่วยหน่อยครับท่าน

darkearth
Noob
Noob

#133 Post by darkearth »

ไม่รู้ว่าเป็นที่เว็ป albertaclub รึเปล่า เพราะว่าเข้าเว็ปไม่ได้

aoffie
Noob
Noob

#134 Post by aoffie »

อยากทราบว่าไม่เปิดแบบ xmode ได้ไหมครับ คือจะไปตั้งขายของ เพราะชอบหลุดบ่อยอะครับ ทั้งที่เล่นตัวเดียวอะครับ หรือใครมีวิธีอืนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

wutzaghot
Noob
Noob

#135 Post by wutzaghot »

darkearth wrote:
bigmnakub wrote:ทำตามทุกขั้นตอนแล้ว แต่มันก็ยังบอกพบข้อผิดพลาดบางอย่าง
1 ตรวจสอบอินเตอร์เน็ต
2 ฝั่ง sever check bot อาจจะมีปัญหา
3 โปรแกรมดังกล่าวมีเวอร์ชั่นต่ำกว่าปัจจุบัน
ทำยังไงอ่าครับ ผมลงpatch ตามที่คุณnumber บอกให้ลงแล้ว แก้เป็น4.1.7ตรงapp serv แล้วก็ยังเปิดไมไ่ด้
famas wrote:
unholyk2 wrote:แก้ไฟล์ Host นี่ ip อะไรผมหาไม่เจอ
127.0.0.1 http://www.albertaclub.com

เป็นปัญหาตาม ข้อแรกเลยครับ แล้วก็แก้ ใส่ ip นี่แล้ว แต่มันยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ
ช่วยหน่อยครับท่าน

ผมก็เป็นเหมือนกันเลยครับ เปลี่ยน ip ในappserv แล้วก็ยังใช่ไม่ได้ TT

wutzaghot
Noob
Noob

#136 Post by wutzaghot »

ผมลงapp sevr ไว้ในเครื่องแล้ว ต้องเปลี่ยน IP เป็นเครื่องตัวเองรึเปล่าครับ ช่วยทีน่ะครับ แนะนำหน่อย TT

diosiam
Noob
Noob

#137 Post by diosiam »

wutzaghot wrote:ผมลงapp sevr ไว้ในเครื่องแล้ว ต้องเปลี่ยน IP เป็นเครื่องตัวเองรึเปล่าครับ ช่วยทีน่ะครับ แนะนำหน่อย TT

ตอนเปิดไม่ขึ้น..หน้าตาเป็นไงครับ..ถามหาเว็บท่าเรือ หรือว่าอย่างไร.. ถ้าเอาให้ถูก ลองไปที่บราวเชอร์ http:/127.0.0.1 ดูสิครับว่ามันเข้าเว็บอะไรหรือหน้าตาเป็นแบบไหน

turlza123
Noob
Noob

#138 Post by turlza123 »

หลังจากปิดเซิฟ อัพเดท patchใหม่มา 25 มิถุนา 56
ก็ทำให้บอทเน่าอีกแล้วหะ เข้าได้ปกติxmode แต่เข้าไปบอทเอ๋อ ครับ เสียใจ

joeyzie
Noob
Noob

#139 Post by joeyzie »

au10 wrote:
number wrote:x-mode angeling ไม่เด้ง
http://www.upload-thai.com/download.php ... dd944c1c52

เอาอันนี้ไปลงทับ แล้วก็แก้ไขเช็คเวอร์ชั่นตามที่ผมบอก

ไม่มีดักครับ ไฟล์4.1.7ที่ได้นำมาจากเว็บท่าเรือ ซึ่งผมแค่เอารีซีฟแพคเก็ทตัวใหม่ใส่ให้เฉยๆ
ลองแกะดูได้ครับ

แต่อย่างที่ผมบอก อยากได้ซอร์สมากกว่าเพื่อที่จะได้พัฒนาขึ้น (4.1.8,4.2.0 รึ 5.0.0 ไปเบย)
ไม่ต้องเอาของเดิมมาแก้ ^^

สังคมบอทที่ดี ไม่ขาย แต่อยู่ได้ด้วยการแบ่งปันครับ

ยังไงก็ขอบคุน ครับ แต่ ลองเทศมาแล้ว ผมกด start.exe E-xmode ยังเด้งHS อยุ่ดี ครับ ผม- - ทำตามทุก
อย่าง

หรือ มัน ใช้กับWxstart ครับ

ผมก็ลองหมดทุกวิธีแล้ว เป็นเหมือนกกัน

Post Reply