มีใครช่วยแก้ปัญหา x-mode เด้ง hs ทุก ๆ 5 นาทีบ้างครับ

Thailand

Moderator: Moderators

CHoOZa
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: มีใครช่วยแก้ปัญหา x-mode เด้ง hs ทุก ๆ 5 นาทีบ้างครับ

#111 Post by CHoOZa »

biigztrak wrote:สร้างกลุ่มเฟส ครับแล้ว คัดคนเข้าไปเอา
แต่ใครจะเป็นคนสร้างดีหละ เพราะผมก็ไม่ค่อยมีความรู้ทางนี้มากมาย

mozabzaa
Noob
Noob

Re: มีใครช่วยแก้ปัญหา x-mode เด้ง hs ทุก ๆ 5 นาทีบ้างครับ

#112 Post by mozabzaa »

ผมคิดว่ากระทู้นี้คงมีคนมาสืบแน่

เห็นเว็บบอร์ดแถวโน้น พูดเหมือนเข้ามาดูว่าพวกเราหัวหมุน

biigztrak
Noob
Noob

#113 Post by biigztrak »

ผมไม่ได้สร้างน๊า แค่แนะนำ ครับ ถ้าใครสร้างแล้ว pm หาด้วยนะครับ

zildjiean
Human
Human

#114 Post by zildjiean »

ผมว่าให้ผู้เชี่ยวชาญ พิจารณาดีกว่านะครับ
หรือเราสร้างขึ้นมา จะเอาอะไรคัดคน ช่วยหาวิธีคัดคนเข้ากลุ่มหน่อยครับ เดี๋ยวผมสร้างเองก็ได้
Image
Image

chonlawith
Noob
Noob

#115 Post by chonlawith »

อยากช่วยด้วยคับ จะได้ศึกษาไปในตัวด้วยคับผม

mozabzaa
Noob
Noob

#117 Post by mozabzaa »

ถามในนี้หน่อยครับ เกี่ยวกับการเซทเพื่อหลบ gm
ดูใน config ก็ให้อ่านรายละเอียดเว็บท่าเรือแต่เว็บปิดไปแล้ว
ไอดีดีสำรองผมเพิ่งโดนเก็บเข้าคุกไปแล้ว
เลยกะจะเซทไอดีสำรองต่อไป ให้มันรัดกุมกว่านี้หน่อยครับ
เหมือนบอทจะไม่เห็น GM

:lol:

seemly
Noob
Noob

#118 Post by seemly »

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ

hippo
Human
Human
Noob?: No

#119 Post by hippo »

mozabzaa wrote:ถามในนี้หน่อยครับ เกี่ยวกับการเซทเพื่อหลบ gm
ดูใน config ก็ให้อ่านรายละเอียดเว็บท่าเรือแต่เว็บปิดไปแล้ว
ไอดีดีสำรองผมเพิ่งโดนเก็บเข้าคุกไปแล้ว
เลยกะจะเซทไอดีสำรองต่อไป ให้มันรัดกุมกว่านี้หน่อยครับ
เหมือนบอทจะไม่เห็น GM

:lol:
config หา voidGMAlert 1ตั้งไว้ 1
และต้อง Xmod และต้องคอยเฝ้าบอทด้วยคับ
เพื่อที่จะได้อยู่ตอบคำถาม Gm
พวกที่วิงหรือหรือออกจากเกมส์โดนขังทุกราย
ส่วนระบบ Console ที่เปิดเยอะๆ
ต้องมีตัวเสี่ยงหรือพลีชีพ เพื่อให้ตัวอื่นๆรอด :D

โปรดรอคำตอบจากท่านอื่นครับ :mrgreen:

mozabzaa
Noob
Noob

#120 Post by mozabzaa »

ช๊อคมากเพิ่งอัพสกิลเสร็จ ไปเข้าห้องน้ำออกมาดูนั่งคุกแล้วโดนถาม 2+4 เท่ากับ ??
ผมมาตอบไม่ทันซะงั้น สรุปแล้วคงต้องนั่งเฝ้าจอไม่ไปไหนเลย
เพื่อนๆก็ระวังกันนะครับ พวกแจ้งมันไม่โพสลงบอร์ดแล้ว มันแจ้งเป็นเคสเลย
Last edited by mozabzaa on 17 Jun 2013, 06:33, edited 1 time in total.

Post Reply