อยากได้บอท RO เซฟแอง ขอหน่อยนะคับบ

Thailand

Moderator: Moderators

Awayggg01
Noob
Noob
Noob?: Yes

อยากได้บอท RO เซฟแอง ขอหน่อยนะคับบ

#1 Post by Awayggg01 »

อยากได้ๆๆๆๆๆๆ ขอหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

dealeraun
Noob
Noob

Re: อยากได้บอท RO เซฟแอง ขอหน่อยนะคับบ

#2 Post by dealeraun »

อยากได้ต้องทำเอาครับทุกคนในนี้เค้าก็บอกก็สอนได้หมด (ถ้าเค้ารู้) คนส่วนมากในนี้ไม่มีใครหวงวิชาหรือเห็นแก่ตัวครับ

Awayggg01
Noob
Noob

Re: อยากได้บอท RO เซฟแอง ขอหน่อยนะคับบ

#3 Post by Awayggg01 »

หัดทำแล้วครับ เปิดบอทรันเข้าเกมได้ แต่บอทนิ่งเลยครับ ไม่เดินหามมอน ไม่ตีแบบ xmode

gamegame33
Human
Human

#4 Post by gamegame33 »

ต้องดูว่าตอนเข้าเกมนั้น bot ทำงานหรือป่าวครับ ถ้ามี Error ก็แสดงว่าไม่ทำงานแต่ถ้าเข้าไปแล้วยืนนิ่งก็แสดงว่าใช้ Openkore ไม่ใช้ Openkoreex
ถ้าใช้ Openkore ต้องแก้ Code อะครับ

Post Reply