ถึงพวกที่จะบอทนะครับ

Thailand

Moderator: Moderators

dealeraun
Noob
Noob
Noob?: Yes

ถึงพวกที่จะบอทนะครับ

#1 Post by dealeraun »

รบกวนนะครับช่วยดูหรืออ่านกระทู้ที่คอมเม้นเยอะๆ เพราะข้างในนั้นจะมีหมดทุกอย่างที่คุณต้องการอย่าไปอุดหนุนพวกหิวเงินครับเพราะวิชาความรู้พวกนี้มันได้มาฟรี ๆ มีคนสอนมีคนบอก ผมเชื่อว่าพวกคุณก็ทำได้เพียงแต่พยามยามหน่อยนะครับพยายามทำ หรือว่าถ้าทำไม่ได้
จริง ๆ มีหลายต่อหลายคนยินดีที่จะบอกให้ฟรีเวลาคุณมีปัญหา เพียงแต่ว่าเค้าพวกนี้ก็ทำเองเหมือนกันเลยไม่สามารถที่จะให้พวกคุณแบบสำเร็จรูปได้โดยที่พวกคุณไม่พยายามที่จะทำอะไรเลย

(ก็อยากจะฝากนะครับคุณอย่าไปขายเลยถ้าเค้าขี้เกียจก็อย่าให้เค้าบอทเลยครับ)
ผมก็ไม่ได้เก่งอะไรหลอกครับเพียงแต่ผมพยายามที่จะทำความเข้าใจกับมันและผมเชื่อว่าอีกหลายๆคนที่ทำได้ก็มีข้อนี้อยู่เช่นกัน

littlebird
Noob
Noob

Re: ถึงพวกที่จะบอทนะครับ

#2 Post by littlebird »

+1 คับ

แล้วระวังพวกอวตารประเภทอวยกัน เช่น ขายบอทรันได้ทุกsv แล้วก็เข้าอีกตัวคนละชื่อแล้วโพสว่า ได้จริง อารัยจิง ลองแล้ว รับประกัน ลองเลย คนนี้ชัวส์ เป็นต้น

ไม่อยากให้เสียเงินฟรี

jaisor
Noob
Noob

#3 Post by jaisor »

ช่วยผมทีสิคับผมจนแต้มจริงๆคับ

http://forums.openkore.com/viewtopic.php?f=69&t=51609

พึ่งกลับมาเล่น ro ไม่กี่วันเองคับไม่รู้เรื่องอะไรเท่าไหร่ติดปัญหานี้ตั่งกระทู้ถามมีแต่คนเรียกเก็บเงินทั้งนั้นเลยคับ

zildjiean
Human
Human

#4 Post by zildjiean »

+1 ครับ พวก error หรือ อะไรต่างๆนาที่ error กัน คุณลองหาก่อนหรือยัง
ผมว่า google เยอะแยะครับ แค่ใช้ให้เป็น
บางทีหาใน google แล้วมันเป็นภาษาอังกฤษคงขี้เกียจอ่านสินะครับ google translate ก็มี

error ซ้ำๆๆๆ แล้วก็มาตั้งกระทู้รอเทพประทาน จะบอกว่าคนที่จะเทพจริงๆเขาไม่รอคนอื่นหรอกครับ เขาจะก้าวนำคนอื่นเสมอๆ
ปล.ผมพูดอะไรผิดขออภัยครับ

ด้วยความหวังดี ขอบคุณครับ
Image
Image

chillben
Noob
Noob

#5 Post by chillben »

ดีครับ สนับสนุน พยายามเท่านั้นครับ ตอนแรกผมก็ทำแบบ X-mode พยายามอีกหน่อยก็ทำแบบ Console ได้แล้วครับ ล่าสุดก็โดนแบนไป 30 กว่า

Post Reply