ตั้งค่าให้บอท เก็บของใส่คาฟราก่อน

Thailand

Moderator: Moderators

eak4ever
Noob
Noob
Noob?: No

ตั้งค่าให้บอท เก็บของใส่คาฟราก่อน

#1 Post by eak4ever »

ตามหัวข้อเลยนะครับ
คือผมตั้งค่าให้บอทกลับมาเก็บของที่คาฟรา บางครั้งมันก็เก็บของใส่ไปในคลังก่อน
บางครั้งมันก็เอาของใส่ตัวก่อน คือผมอยากให้มันเก็บของออกจากตัวก่อนทุกครั้ง
เพราะว่าของผมมาเต็ม 90% เลยนะครับ พอถ้าไม่เอาของเก่าออกก่อนมันก็จะเก็บของอื่นใส่ตัวไม่ได้
มันต้องไปตั้งค่าตรงไหนรึเปล่า
ใน item control ผมก็ลองตั้งแล้ว เอาชื่อของที่จะเก็บลงคลังขึ้นไปข้างบนก่อน
แล้วของที่จะใส่ตัวใส่ต่อจากนั้น
รบกวนท่านที่เก่งๆช่วยตอบทีนะครับ