ช่วยทีครับ run Xmode แล้วติดตรงตัว exe ไม่รันขึ้นมาให้ T____

Thailand

Moderator: Moderators

dungjaman
Noob
Noob
Noob?: Yes

ช่วยทีครับ run Xmode แล้วติดตรงตัว exe ไม่รันขึ้นมาให้ T____

#1 Post by dungjaman »

ช่วยทีครับผมใช้ บอท OpenKoreEx 4.1.8 รัน Xmode แล้ว

มันขึ้นดังรูป
Image

แล้วมันก็ นิ่งไปเลยอ่า ครับ ตัว exe ก็ไม่ถูกรัน ขึ้นมา ไม่ทราบว่าผมทำอะไรผิดหรือเปล่า ครับ
ผมใช้ Win 7 64 bit นะครับ ช่วยทีครับ Run as Admin หมดแล้ว ด้วยงับ
ลองปรับ UAC ออกแล้ว ก็ไม่ได้อ่า งับ

แต่ทดสอบกับ VMWare window 7 64bit ในเครื่องอีกที ปรากฏว่า สามารถรัน บอท xmode ได้โดยไม่มีปัญหาเลย

T___T ไม่ทราบว่า เครื่องหลักมันเป็นปัญหาที่อะไรบอกทีครับ
*ที่ผมเดาๆ ไว้ port หรือ client protection มีปัญหา หรือป่าว ต้องแก้ยังไง บอกทีงับ

Forjune1990
Noob
Noob
Noob?: No

Re: ช่วยทีครับ run Xmode แล้วติดตรงตัว exe ไม่รันขึ้นมาให้ T____

#2 Post by Forjune1990 »

เอ่อ เราต้องเปิดตัวเกม Ragnarok เองนะครับ

มันไม่รันขึ้นมาให้เอง
Image

dungjaman
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: ช่วยทีครับ run Xmode แล้วติดตรงตัว exe ไม่รันขึ้นมาให้ T____

#3 Post by dungjaman »

จากข้อความ ที่ให้ดูในรูป คุณน่าจะทราบนะครับ ว่าผมได้กด เปิดตัว exe ไปแล้ว แล้วมันก็หาเจอแล้ว แต่มันก็หายไป ครับ

แต่ผมลองใน VM Ware ใช้งานได้ปกติ คือสรุปผมบอทใน VM Ware ที่เป็น window 7 64 bit ได้แล้ว

ทำงานได้ปกติ ด้วยครับ แต่ในเครืองหลัก มันเปิด exe แล้วมันก็หายไปเลย ครับ ช่วยทีจิ

Post Reply