ผมมือใหม่รบกวนช่วยผมนิดนึงน่ะครับ

Thailand

Moderator: Moderators

thebeeeer
Noob
Noob
Noob?: Yes

ผมมือใหม่รบกวนช่วยผมนิดนึงน่ะครับ

#1 Post by thebeeeer »

คือโหลดบอทที่ไหนอ่ะ ผมเซิฟหาโหลดมาใช้ไม่ได้เลยสักอันอ่ะครับ
ลองศึกษาเต็มที่ล่ะครับ แต่ดันหาโหลดไม่ได้เลย
พอดีแต่ก่อนผมใช้บอทของ Thai Kore อ่ะครับ ร้างราไปนานมากๆ

แล้วขั้นตอนในการเปิดคือโหลดมาแล้วก็ลง Appserv ใช่ป่ะครับ
http://openkore-opk-thaikore-tk-bot-ro- ... ubcom.html
ไม่รู้ผมเข้าใจถูกไหม ช่วยแนะนำแบ่งบันทีนะครับ อยากเปิดได้บ้างครับ ขอร้อง

slonme
Noob
Noob

Re: ผมมือใหม่รบกวนช่วยผมนิดนึงน่ะครับ

#2 Post by slonme »

ก่อนจะมาโพสถาม ต้องหัดหาจากที่มีคนเคยถามก่อนนะครับ ไม่ลองหามาถามแบบนี้ไม่มีคนตอบหรอก

kkhfarm
Noob
Noob

Re: ผมมือใหม่รบกวนช่วยผมนิดนึงน่ะครับ

#3 Post by kkhfarm »

ตอนนี้อัพแพท ยังติดปัญหาไม่สามรถบอทได้นะครับ

thebeeeer
Noob
Noob

#4 Post by thebeeeer »

slonme wrote:ก่อนจะมาโพสถาม ต้องหัดหาจากที่มีคนเคยถามก่อนนะครับ ไม่ลองหามาถามแบบนี้ไม่มีคนตอบหรอก
ก็หาแล้วน่ะซิครับ ตัวบอทเต็มๆในนี้ไม่เห็นมีให้โหลด
แต่ไม่เปนไรหรอกครับ ผมหาเองมาได้แล้ว แต่ก่อนผมก็เป็นขาบอทนี่แหละครับ
เป็นสตาฟเว็บ ThaiKore เลยแต่นี้ทำงานทำการ ไม่มีเวลาเล่นเกมส์ มาทำเรื่องพวกนี้แล้ว
พอดีเห็นมีเซิฟเปิดใหม่เพื่อนๆชวน เลยจะลองกลับมาเล่นดู ไอ้ประโยคแบบที่คุณโพสน่ะ
ผมไม่ว่าเลยถ้ามันมีให้โหลดชัดเจน เว็บ Alberta ก็ปิดไปแล้ว
บอกให้น่ะถ้าผมแก้จนเปิดได้จะไม่มาแบ่ง มาแชร์เลย PM ถามใครก็ไม่มีใครตอบ
แถมยังจะมาขายอีก ตอนผมอยู่ ThaiKore สังคมยังดีกว่านี้เยอะ
นี่แค่พอบอทเป็นนิดๆหน่อยๆ ก็ปากดีเก่งกันซะละ
พิมมาซะเยอะ ขอให้โชคดีบอทกันได้ไวๆน่ะ

DeathMoon
Noob
Noob

#5 Post by DeathMoon »

thebeeeer wrote:
slonme wrote:ก่อนจะมาโพสถาม ต้องหัดหาจากที่มีคนเคยถามก่อนนะครับ ไม่ลองหามาถามแบบนี้ไม่มีคนตอบหรอก
ก็หาแล้วน่ะซิครับ ตัวบอทเต็มๆในนี้ไม่เห็นมีให้โหลด
แต่ไม่เปนไรหรอกครับ ผมหาเองมาได้แล้ว แต่ก่อนผมก็เป็นขาบอทนี่แหละครับ
เป็นสตาฟเว็บ ThaiKore เลยแต่นี้ทำงานทำการ ไม่มีเวลาเล่นเกมส์ มาทำเรื่องพวกนี้แล้ว
พอดีเห็นมีเซิฟเปิดใหม่เพื่อนๆชวน เลยจะลองกลับมาเล่นดู ไอ้ประโยคแบบที่คุณโพสน่ะ
ผมไม่ว่าเลยถ้ามันมีให้โหลดชัดเจน เว็บ Alberta ก็ปิดไปแล้ว
บอกให้น่ะถ้าผมแก้จนเปิดได้จะไม่มาแบ่ง มาแชร์เลย PM ถามใครก็ไม่มีใครตอบ
แถมยังจะมาขายอีก ตอนผมอยู่ ThaiKore สังคมยังดีกว่านี้เยอะ
นี่แค่พอบอทเป็นนิดๆหน่อยๆ ก็ปากดีเก่งกันซะละ
พิมมาซะเยอะ ขอให้โชคดีบอทกันได้ไวๆน่ะ
แบบที่ท่านนี้ บอก ติดปัญหากาน อยู่นะคับยังไง รอหน่อยนะคับ ระหว่างรอ ก็ หาดูวิธีใช้ไปก่อนนะคับ

tumkodza1
Noob
Noob

#6 Post by tumkodza1 »

ผม มี ทั้ง TK แหละ OPK เลยคับ แต่จะให้โหลดไงอะคับ

Post Reply