แก้ไข 25 มิถุนายน กันเถอะครับ ใครมีไรใหม่ๆ ก็แชร์กัน

Thailand

Moderator: Moderators

pomper789
Human
Human
Noob?: No

แก้ไข 25 มิถุนายน กันเถอะครับ ใครมีไรใหม่ๆ ก็แชร์กัน

#1 Post by pomper789 »

อยากที่ทราบมาว่า ทางทีีมงานTROได้แก้ไข Ragexe ของเกมจึงทำให้บอทเข้าแล้วยืนเอ๋อ

มารวมตัวช่วยกันเถอะครับ ผมรู้อย่างเดียวใครอัพ เดท wxstart นั้นได้ก็คือได้ครับ เพราะว่ามันต้องทำให้ packet wxstart ตรงกับ Ragexe ถึงทำให้บอทไม่ค้าง ใครที่ทำเป็นก็มาแนะนำกันบ้างนะ ผมอัพเดท recvpackets เป็นเหลือแต่ อัพเดท wxstart ไม่เป็น

diosiam
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: แก้ไข 25 มิถุนายน กันเถอะครับ ใครมีไรใหม่ๆ ก็แชร์กัน

#2 Post by diosiam »

pomper789 wrote:อยากที่ทราบมาว่า ทางทีีมงานTROได้แก้ไข Ragexe ของเกมจึงทำให้บอทเข้าแล้วยืนเอ๋อ

มารวมตัวช่วยกันเถอะครับ ผมรู้อย่างเดียวใครอัพ เดท wxstart นั้นได้ก็คือได้ครับ เพราะว่ามันต้องทำให้ packet wxstart ตรงกับ Ragexe ถึงทำให้บอทไม่ค้าง ใครที่ทำเป็นก็มาแนะนำกันบ้างนะ ผมอัพเดท recvpackets เป็นเหลือแต่ อัพเดท wxstart ไม่เป็น

เดี๋ยวผมลองหาดูก่อนไม่แน่ใจว่าจะทำได้หรือเปล่า..คงต้องคอมไฟล์ file ดั่งเดิมมาใช้

chonlawith
Noob
Noob

Re: แก้ไข 25 มิถุนายน กันเถอะครับ ใครมีไรใหม่ๆ ก็แชร์กัน

#3 Post by chonlawith »

อยากช่วยอีกแรงคับ ใครมีวิธีแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุนครับ

norkahttah
Noob
Noob

#4 Post by norkahttah »

http://blog.sovoboys.net/?p=239

ลองดูครับเผื่ออัพเดท ได้ ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่หรอกครับ

Scream1ng
Human
Human

#5 Post by Scream1ng »

ปันหาตอนนี้คือมัน แก้ packet ใช่ไหม

rudsoi20kub
Plain Yogurt
Plain Yogurt

#6 Post by rudsoi20kub »

เห็นเขาบอกกันว่าอย่างนั้นครับ แล้วก็เลขชุดที่ติดมากับEXE

pomper789
Human
Human

#7 Post by pomper789 »

Scream1ng wrote:ปันหาตอนนี้คือมัน แก้ packet ใช่ไหม
คือว่ามันแก้ ragexe แล้วแพ็คเกจ ของ บอทมันไม่ตรงกับ Ragexe ที่ มันอัพเดทในวันนี้ไงครับ
ปัญหาตอนนี้คือ แก้ ตัวรัน บอทใหม่ เพราะมันไม่ตรง สังเกตุสิ พวกที่ให้บริการ ของค่ายอื่นมักจะอัพเดท ตัว Start มาใหม่อยู่เสมอ เวลามีอัพเดท อะไรมาใหม่ สิ่งที่สำคัญคือ recvpackets อันนี้ผมทำได้แล้ว เหลืิอแต่้แก้ ตัว wxstart หรือตัวRun นั้นเอง คือว่าต้องให้มันตรงกับ Ragexe อะครับ ที่มันอัพเดทวันนี้

fr13ndz701
Noob
Noob

#8 Post by fr13ndz701 »

pomper789 wrote:
Scream1ng wrote:ปันหาตอนนี้คือมัน แก้ packet ใช่ไหม
คือว่ามันแก้ ragexe แล้วแพ็คเกจ ของ บอทมันไม่ตรงกับ Ragexe ที่ มันอัพเดทในวันนี้ไงครับ
ปัญหาตอนนี้คือ แก้ ตัวรัน บอทใหม่ เพราะมันไม่ตรง สังเกตุสิ พวกที่ให้บริการ ของค่ายอื่นมักจะอัพเดท ตัว Start มาใหม่อยู่เสมอ เวลามีอัพเดท อะไรมาใหม่ สิ่งที่สำคัญคือ recvpackets อันนี้ผมทำได้แล้ว เหลืิอแต่้แก้ ตัว wxstart หรือตัวRun นั้นเอง คือว่าต้องให้มันตรงกับ Ragexe อะครับ ที่มันอัพเดทวันนี้

ใช่เลยครับจากที่ดูๆมา มันอัพ ragexe จริงๆ เปิดมาตอนอัพแพทเห็ฯมันอัพอยู่นะตัวนี้ ตัวผมเองก็มืด8ทิศอยู่ยังไงก็ช่วยๆกันนะคับ

Post Reply