อุ้ยเผลอไปปรับมั้วๆดูดันเปิดได้เฉย

Thailand

Moderator: Moderators

reddevil44
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: อุ้ยเผลอไปปรับมั้วๆดูดันเปิดได้เฉย

#21 Post by reddevil44 »

ใครจะว่าไงก็ช่างผมไม่สนใจหลอกถามหน่อยเคยสังเกตป่าวทำไมพวกที่บอทได้เค้าเงียบกัน
เพราะว่าเค้าไม่อยากให้รู้เยอะไงเพราะถ้ารู้เยอะเดียวทาง ro จะแก้อีกเพราะมีพวกเกรียนๆแจกแล้วเอาไปขายกันอะ

mayureemeka
Human
Human
Noob?: No

Re: อุ้ยเผลอไปปรับมั้วๆดูดันเปิดได้เฉย

#22 Post by mayureemeka »

aitkung wrote:
reddevil44 wrote:พอดีว่างๆระหว่างรอเลยปรับเล่นๆดูตอนนี้ผมใช้บอท 4.1.7 มันใช้ได้น่ะ
ตอนนี้จะลองเปิดทิ้งไว้จนเช้าดูว่าจะหลุดมั้ยหรือค้างมั้ย ตอนนี้ลองทดสอบเปิดดูเกือบชัวโมงยังไม่มีอาการผิดปกติ
ถ้าได้เดียวแว๊บมาบอกวิธี

อยากทราบว่าแก้ตรงไหนครับ จะได้ช่วยกันแก้ครั้งต่อไปโดยส่วนตัว ของผมมันทำได้หมดแล้ว แต่ถ้าออกวาปก้เด้งเลย

คุย npc ไม่ได้ แก้แค่repacket ครับ
วาปเปลี่ยน แมฟ ใช่ปะ ลองเปลี่ยน NetRedirect.dll หรือยังครับ

mayureemeka
Human
Human
Noob?: No

#23 Post by mayureemeka »

reddevil44 wrote:ใครจะว่าไงก็ช่างผมไม่สนใจหลอกถามหน่อยเคยสังเกตป่าวทำไมพวกที่บอทได้เค้าเงียบกัน
เพราะว่าเค้าไม่อยากให้รู้เยอะไงเพราะถ้ารู้เยอะเดียวทาง ro จะแก้อีกเพราะมีพวกเกรียนๆแจกแล้วเอาไปขายกันอะ

เอาไปอฃ +10 :lol:

venacias
Noob
Noob
Noob?: Yes

#24 Post by venacias »

ลองดูกันนะครับ ถ้าได้ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ .. อยากแก้เองได้บ้างเน๊ย...แต่ไม่ได้เรียนสายคอมฯมา ถ้ามีใครมีพวกหนังสือเบสิกการแก้บอท ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ..เผื่อจะได้อ่านเอง ลองแก้ดู เผื่อจะช่วยอะไรได้บ้าง

Post Reply