-รบกวนจากใจจริงๆ [รบกวนช่วยหน่อยนะครับ]-

Thailand

Moderator: Moderators

papika2000
Noob
Noob
Noob?: Yes

-รบกวนจากใจจริงๆ [รบกวนช่วยหน่อยนะครับ]-

#1 Post by papika2000 »

พอดีเครื่อง Computer ของ ผม คือวันที่ 27 เวลาประมาณ 22.36 น. เครื่องมีปัญหา ไม่สามารถเข้าระบบ Windows ได้ (win7 64bit) ฃ
แล้ว Bot ของผมอยู่ในไดร์ C: อยู่ใน Mydoc แล้วผมไม่ได้เก็บไว้ในได้ D: ผมเลยต้อง Format ใหม่ หายหมดเลยครับ
จะรบกวนท่านได้ก็ได้ช่วยส่ง Bot หรือ ตัวบอทก็ได้ เดียวผมมาหา Update เองก็ได้ ตอนนี้ส่งเสร็จแล้ว (Win7 64bit Ultimate) รบกวนท่านได้
ใจดี ช่วยส่งตัว bot เต็มๆ (อย่าลืมลบ ID+Password ) ให้ผมทีได้ไหมครับ รบกวนจริงๆ PM มาก็ได้ครับ หรือท่านได้ อัพโหลดใน Web ฝากไฟล์
ก็ได้ครับ ส่ง Url มาให้ทาง PM ก็ได้ครับ

ขอขอบคุณไว้ ณ โอกาสนี้ครับ

rudsoi20kub
Plain Yogurt
Noob?: No

Re: -รบกวนจากใจจริงๆ [รบกวนช่วยหน่อยนะครับ]-

#2 Post by rudsoi20kub »

papika2000 wrote:พอดีเครื่อง Computer ของ ผม คือวันที่ 27 เวลาประมาณ 22.36 น. เครื่องมีปัญหา ไม่สามารถเข้าระบบ Windows ได้ (win7 64bit) ฃ
แล้ว Bot ของผมอยู่ในไดร์ C: อยู่ใน Mydoc แล้วผมไม่ได้เก็บไว้ในได้ D: ผมเลยต้อง Format ใหม่ หายหมดเลยครับ
จะรบกวนท่านได้ก็ได้ช่วยส่ง Bot หรือ ตัวบอทก็ได้ เดียวผมมาหา Update เองก็ได้ ตอนนี้ส่งเสร็จแล้ว (Win7 64bit Ultimate) รบกวนท่านได้
ใจดี ช่วยส่งตัว bot เต็มๆ (อย่าลืมลบ ID+Password ) ให้ผมทีได้ไหมครับ รบกวนจริงๆ PM มาก็ได้ครับ หรือท่านได้ อัพโหลดใน Web ฝากไฟล์
ก็ได้ครับ ส่ง Url มาให้ทาง PM ก็ได้ครับ

ขอขอบคุณไว้ ณ โอกาสนี้ครับ
แนะนำให้ท่านโหลด ตัวOPS SVN คราพ ตอนนี้SVNแก้หาย ของท่าเรือ ไม่แน่จครับ

rudsoi20kub
Noob?: No

Re: -รบกวนจากใจจริงๆ [รบกวนช่วยหน่อยนะครับ]-

#4 Post by rudsoi20kub »

hippo wrote:โหลดนี่เลย เจ๋งดี :mrgreen:
http://www.openkore.com/index.php/TortoiseSVN_Guide

ท่านครรับ ถามนิด1 ตกลงCheckout แล้วจะหายมั้ยครับต้องไปแกะEXEมาแก้อีกมั้ยเห็นท่าน โพส รหัสตัวเลขชุดของEXEใว้

socola
Human
Human

#5 Post by socola »

ผมก็รอคำตอบยุค๊าบ งงมากมาย

papika2000
Noob
Noob

#6 Post by papika2000 »

ขอบคุณทุก่ทานมากนะครับสำหรับคำแนะนำ

Sushi46
Noob
Noob

#7 Post by Sushi46 »

hippo wrote:โหลดนี่เลย เจ๋งดี :mrgreen:
http://www.openkore.com/index.php/TortoiseSVN_Guide
โหลดไงครับ ผมโหลดไม่ได้ครับ

Post Reply