สอบถามเรื่อง X-mode หลายจอหน่อยคับ

Thailand

Moderator: Moderators

Zeeuna
Noob
Noob
Noob?: Yes

สอบถามเรื่อง X-mode หลายจอหน่อยคับ

#1 Post by Zeeuna »

เค้าทำกันยังไงหลอคับผม x-mode หลายๆ จออ่าคับใครทราบช่วยแชร์ความรู้ทีสิคับผม

ผมเชื่อว่าสังคม openkore มีแต่การแบ่งปันะคับเวลาเดือดร้อนมาก็ช่วยๆ กัน ตอนนี้ยังบอทไม่ได้แต่อีกไม่นาน

ก็จะบอทได้ยังไงรบกวนผู้ทราบเรื่อง x-mode หลายจอแบบปันความรู้ดีดีแก่เพื่อนๆ ด้วยนะคับ

ขอบคุณมากคับสำหรับความรู้ไว้เลยนะคับ
Image

Scream1ng
Human
Human

Re: สอบถามเรื่อง X-mode หลายจอหน่อยคับ

#2 Post by Scream1ng »

ผมยัง x-mode ไม่ได้คุณ ทำได้แล้วเหรอ

ส่วนเรื่อง x-mode หลายจอต้องไปตั้งค่า พอตอะครับ ลอง search ว่า mutiple x-mode น่าจะเจอ

Zeeuna
Noob
Noob

Re: สอบถามเรื่อง X-mode หลายจอหน่อยคับ

#3 Post by Zeeuna »

อ๋อ เดียวลองหาดูแปปคับขอบคุณมากเลยคับ คือตอนนี้ทำให้บอทเข้าไปยืนเดินเล่นได้แล้วแต่มันหลุดอะ5นาทีได้บางทีก็ไม่ถึงรอเหมือนกันแหละคับแต่ผมคิดว่าอีกไม่นานหลอกคับคนเก่งๆ ที่เค้าบอทได้แล้วรอเวลาปล่อยอยู่เหมือนกันคับ

เรื่อง x-mode ขอบคุณมากนะคับท่าผมทำได้เดียวจะมาสอบให้ชาวopnkoreทราบๆกันคับ
Image

famas
Human
Human

#4 Post by famas »

Zeeuna wrote:เค้าทำกันยังไงหลอคับผม x-mode หลายๆ จออ่าคับใครทราบช่วยแชร์ความรู้ทีสิคับผม

ผมเชื่อว่าสังคม openkore มีแต่การแบ่งปันะคับเวลาเดือดร้อนมาก็ช่วยๆ กัน ตอนนี้ยังบอทไม่ได้แต่อีกไม่นาน

ก็จะบอทได้ยังไงรบกวนผู้ทราบเรื่อง x-mode หลายจอแบบปันความรู้ดีดีแก่เพื่อนๆ ด้วยนะคับ

ขอบคุณมากคับสำหรับความรู้ไว้เลยนะคับ
http://archive.wunjun.com/lc777/10/264.html

bogog
Human
Human

#5 Post by bogog »

แฮๆ ยังแกะ ปริศนา ให้ใ้ช้งานไม่ได้เลย ครับ มีผู้ใหญ่ใจดี สปอต กทม pm มาช่วยผมทีนะครับ

tomza12
Noob
Noob
Noob?: No

#6 Post by tomza12 »

งงด้วยคนครับ ขอแบบแก้พอตอะครับ รบกวนชี้ช่องทางหน่อยครับ

anotherdead
Noob
Noob
Noob?: No

#7 Post by anotherdead »

มีใครพอรู้ไหมครับว่า เขาใช้โปรแกรมอะไร แกะ packet รบกวนหน่อยครับ

tunk2001
Noob
Noob

#8 Post by tunk2001 »

ปัญหาหลุดมันเป็น ที่เชิฟคับ ผมใช้บอท เชิฟปกติตอนนี้หลุด กะจุย อีก อย่าง ต้องตั้ง time out เกี่ยวกับ npc เพิ่มขึ้น 3-5 วิ

Post Reply