ผมจะแนะนำให้แล้วกัน

Thailand

Moderator: Moderators

reddevil44
Noob
Noob
Noob?: Yes

ผมจะแนะนำให้แล้วกัน

#1 Post by reddevil44 »

ตอนนี้ผมทราบว่าบางท่านอาจจะแก้ถึงจุดที่ให้บอทไม่ค้างได้เดินได้อะไรได้ ซักพักก็หลุดประมานนั้นใช่มั้ย

มันอยู่ที่โค๊ดของทาง RO เค้าสร้างขึ้นมาเพื่อให้ผู้เล่นระบบตำแหน่งตามแผนที่ แต่ซึ่งบอทมันไม่ได้ทำงานเหมือนผู้เล่นจิงๆ

ปันหาอยู่ที่โค๊ดที่ต้องแก้

และยังมีอีก3จุดที่ต้องแก้ บางคนอาจจะรู้และแก้ไปแล้ว หรือยังก็ลองสอบถามมาเปลี่ยนมาเป็นช่วยให้คิดออกแล้วกัน

ต่อไปจะได้ไม่มาด่าว่าผมเกรียนเอาบอทมาขาย และจะได้ชัดเจนซักทีว่า BOT ที่ผมใช้อยู่ตอนเนียมันใช้ได้จิงๆ คนที่ซื้อไปก็ถือว่าโชคดีผมไม่ขายและเอาไปต่อยอดกันเอาเองและกัน
Last edited by reddevil44 on 29 Jun 2013, 05:00, edited 1 time in total.

reddevil44
Noob
Noob

Re: สำหรับคนอยากได้ BOT ที่ใช้งานได้ในตอนนี้

#2 Post by reddevil44 »

ดูกันออกช่ายปะว่าคนไหนบอท
เดียวผมนัดเมื่องให้เข้าตี้บอทผม แล้วมาดูว่ามันบอทได้จิงรึป่าว
แล้วเดียวจะถ่ายรูปตอนล๊อคอินให้ดูด้วยว่าผมไม่ได้โกหก โน๊ตบุ๊ค1เคื่องกับการเปิด x mode 4ตัวละคร
เอาให้เห็นกันจะๆ

สำหรับบอทขอบอกตรงๆน่ะคับใครจะว่าอย่างไงผมไม่สนใจหลอกเพราะตอนผมได้มาผมก็ซื้อมาเหมือนกัน
bot สำหรับคนสดวกจ่ายpm

Raymedium
Noob
Noob

Re: สำหรับคนอยากได้ BOT ที่ใช้งานได้ในตอนนี้

#3 Post by Raymedium »

pm แล้วไม่ตอบ

n2ohz
Noob
Noob

#4 Post by n2ohz »

แล้วทำไมท่านไม่ตอบ pm ละครับ

reddevil44
Noob
Noob

#5 Post by reddevil44 »

มันเยอะตอบไม่ทัน

foresteroz
Noob
Noob

#6 Post by foresteroz »

ใครเชื่อ ผมไม่เชื่อละคนหนึ่ง โม้

kukujang
Noob
Noob

#7 Post by kukujang »

บอทตัวไหนครับ

OPK SVN
หรือ
OPK EX ของท่าเรือครับ

reddevil44
Noob
Noob

#8 Post by reddevil44 »

foresteroz wrote:ใครเชื่อ ผมไม่เชื่อละคนหนึ่ง โม้
เดียวรู้ รอตอนบ่ายน่ะจ๊ะ เลิกงานถึงบ้านหน้าจะบ่าย2มารอชมรู้และข้อความในro ได้เลยว่ามันช่วงเวลาใหม่รึช่วงเวลาเก่า
เพราะว่าจะได้ไม่ต้องมาพูดว่าภาพเก่า

มันเสียเวลาไม่ใช่เด็กๆมาพรามเพ้อเอาโน๊นเอานี่

foresteroz
Noob
Noob

#9 Post by foresteroz »

สักทีเถอะ ผมรอดูมานานละ ไม่ต้องพูดเยอะ
ผมไม่ได้ขอบอทคุณด้วยไม่ต้องมาอ้างไร ให้ผมก็ไม่เอาจากพวกขายบอทกินหรอก

nosfantasy
Human
Human

#10 Post by nosfantasy »

reddevil44 wrote:
foresteroz wrote:ใครเชื่อ ผมไม่เชื่อละคนหนึ่ง โม้
เดียวรู้ รอตอนบ่ายน่ะจ๊ะ เลิกงานถึงบ้านหน้าจะบ่าย2มารอชมรู้และข้อความในro ได้เลยว่ามันช่วงเวลาใหม่รึช่วงเวลาเก่า
เพราะว่าจะได้ไม่ต้องมาพูดว่าภาพเก่า

มันเสียเวลาไม่ใช่เด็กๆมาพรามเพ้อเอาโน๊นเอานี่
ผมสนใจนะ ^^ ถ้ายินดีให้ผม Teamviewer เข้าไปดูได้ <<< ถ้ามีจริงคงไม่หวงหรอกนะแค่ Teamviewer เข้าไปดูมันทำอะไรไม่ได้อยู่แล้ว

Post Reply