โปรดระวัง ขณะนี้ มีเกรียนกำลังหาเงินค่าข้าวหลายมื้อ

Thailand

Moderator: Moderators

Zeeuna
Noob
Noob
Noob?: Yes

โปรดระวัง ขณะนี้ มีเกรียนกำลังหาเงินค่าข้าวหลายมื้อ

#1 Post by Zeeuna »

โปรดระวัง :!:

ระบาดหนักเนื่องจากบอทกันไม่ได้จึงเป็นช่องทางให้วิฉาชีพ

ตอนนี้มีเกรียนกำลังหาค่าข้าวระวังจะโดนหลอกคับทุกท่าน

แนะนำ ท่าอยากได้จริงๆ ตอนนี้ควรจะทีมวิวเข้าไปในเครื่องไปดูในเครื่องของคนที่ท่านจะซื้อแล้วให้เค้าแสดงให้ท่านดูว่าบอทได้จริงถึงบอทได้จริงแต่การที่ท่านให้เงินเค้าไปเค้าก็อาจจะไม่ให้บอทคุณก็เป็นไปได้คับซื้อคิดจากเปอร์เซ็นการที่คุณจะถูกโกงคับ ดังนี้

1 คุณซื้อปากเปล่าให้เงินเค้าไปโดยไม่รู้ว่ามีจริงหรือป่าว 100เปอร์เซ็นคุณจะโดนโกง

2 คุณเข้าไปชมในเครื่องของคนที่คุณจะซื้อแล้วเค้าแสดงให้เห็นว่าบอทได้จริง 50เปอร์เซ็นที่คุณจะถูกโกง

ผมคิดว่า สุภาษิต ไทยคนโบราณเค้าก็สอนมาควรเอามาใช้นะคับที่บอกว่า " ช้าๆได้พร้าเล่มงาม " ท่าเป็นคนไทยคงน่าจะรู้ว่าหมายความว่าอะไร

ทั้งนี้ทั้งนั้นด้วยความหวังดีคับ ท่าใครได้อ่านแล้วยังอยากจะเสียเงินอันนี้ก็ช่วยไม่ได้คับเงินใครเงินมันรักษาไม่ดีก็เสียไป

ช่วงนี้เกรียนระบาดหนักหาค่าข้าวกันเยอะมากๆ โปรดระวังด้วย

ปล . รออีกนิดก็ได้กันแล้วคับไม่ได้บอทอาทิตย์ 2อาทิตย์คงไม่ทำให้คุณขาดใจตายกันหลอกนะคับท่าจะขาดใจจริงๆ หาเงินไปให้ค่าข้าวเกรียนเลยคับ ^^"

ทั้งนี้ผมว่ารอดีกว่าคับ
Last edited by Zeeuna on 28 Jun 2013, 02:07, edited 1 time in total.
Image

tomza12
Noob
Noob
Noob?: No

Re: โปรดระวัง ขณะนี้ มีเกรียนกำลังหาเงินค่าข้าวหลายมื้อ

#2 Post by tomza12 »

Zeeuna wrote:โปรดระวัง :!:

ระบาดหนักเนื่องจากบอทกันไม่ได้จึงเป็นช่องทางให้วิฉาชีพ

ตอนนี้มีเกรียนกำลังหาค่าข้าวะวังจะโดนหลอกคับทุกท่าน

แนะนำ ท่าอยากได้จริงๆ ตอนนี้ควรจะทีมวิวเข้าไปในเครื่องไปดูในเครื่องของคนที่ท่านจะซื้อแล้วให้เค้าแสดงให้ท่านดูว่าบอทได้จริงถึงบอทได้จริงแต่การที่ท่านให้เงินเค้าไปเค้าก็อาจจะไม่ให้บอทคุณก็เป็นไปได้คับซื้อคิดจากเปอร์เซ็นการที่คุณจะถูกโกงคับ ดังนี้

1 คุณซื้อปากเปล่าให้เงินเค้าไปโดยไม่รู้ว่ามีจริงหรือป่าว 100เปอร์เซ็นคุณจะโดนโกง

2 คุณเข้าไปชมในเครื่องของคนที่คุณจะซื้อแล้วเค้าแสดงให้เห็นว่าบอทได้จริง 50เปอร์เซ็นที่คุณจะถูกโกง

ผมคิดว่า สุภาษิต ไทยคนโบราณเค้าก็สอนมาควรเอามาใช้นะคับที่บอกว่า " ช้าๆ ได้พระเล่มงาม " ท่าเป็นคนไทยคงน่าจะรู้ว่าหมายความว่าอะไร

ทั้งนี้ทั้งนั้นด้วยความหวังดีคับ ท่าใครได้อ่านแล้วยังอยากจะเสียเงินอันนี้ก็ช่วยไม่ได้คับเงินใครเงินมันรักษาไม่ดีก็เสียไป

ช่วงนี้เกรียนระบาดหนักหาค่าข้าวกันเยอะมากๆ โปรดระวังด้วย

ปล . รออีกนิดก็ได้กันแล้วคับไม่ได้บอทอาทิตย์ 2อาทิตย์คงไม่ทำให้คุณขาดใจตายกันหลอกนะคับท่าจะขาดใจจริงๆ หาเงินไปให้ค่าข้าวเกรียนเลยคับ ^^"

+1 ครับ ช่วงนาทีทองของพวกมิจฉาชีพเลย จะซื้ออย่างไง มีสติกันด้วยนะครับ

boardmania
Noob
Noob

Re: โปรดระวัง ขณะนี้ มีเกรียนกำลังหาเงินค่าข้าวหลายมื้อ

#3 Post by boardmania »

tomza12 wrote:
Zeeuna wrote:โปรดระวัง :!:

ตอนนี้มีเกรียนกำลังหาค่าข้าวะวังจะโดนหลอกคับทุกท่าน

ผมคิดว่า สุภาษิต ไทยคนโบราณเค้าก็สอนมาควรเอามาใช้นะคับที่บอกว่า " ช้าๆ ได้พระเล่มงาม " ท่าเป็นคนไทยคงน่าจะรู้ว่าหมายความว่าอะไร

+1 ครับ ช่วงนาทีทองของพวกมิจฉาชีพเลย จะซื้ออย่างไง มีสติกันด้วยนะครับ
+1 ช่วงนี้ หลายๆท่าน x มือ ไปก่อนครับ ใจเย็นๆ

turlza123
Noob
Noob

#4 Post by turlza123 »

จิงครับมันแก้ไม่ได้หรอก แต่ ทำเป็นแก้ได้แล้วขาย แล้วก็ชิ้งไป หรือมันมีแบบใช้ได้จิงมันก็คงโกงอยู่ดี เขาแจกให้ใช้ฟรีมาตั้งแต่สมัยไหน จะมาค้าขายกันได้อย่างไร >,< มีต้องแบ่งปันกัน มันจะได้ มีรุ่นสู่รุ่น

Pluemy
Noob
Noob

#5 Post by Pluemy »

ผมว่าการ Teamview มันจะออกแนวแปลกๆไปหน่อยครับ
เพราะว่าการให้ใครเข้า Teamview นั้นอาจจะโดนแฮกเครื่องได้เลยครับ
ผมเห็นจาก คำเตือนจากหลายๆเว๊บไซค์ ผมอยากแนะนำว่าให้ทางผู้ขาย อัดเป็นคลิบ VDO โดยใช้มือถือถ่าย หน้าจอคอมพิวเตอร์ขณะทำการบอท และ วัน/เดือน/ปี ที่มุมล่างและพูดภาคตามภาพที่เห็นก็น่าจะเพียงพอแล้ว

Zeeuna
Noob
Noob

#6 Post by Zeeuna »

ผมว่าการ Teamview มันจะออกแนวแปลกๆไปหน่อยครับ
เพราะว่าการให้ใครเข้า Teamview นั้นอาจจะโดนแฮกเครื่องได้เลยครับ
ผมเห็นจาก คำเตือนจากหลายๆเว๊บไซค์ ผมอยากแนะนำว่าให้ทางผู้ขาย อัดเป็นคลิบ VDO โดยใช้มือถือถ่าย หน้าจอคอมพิวเตอร์ขณะทำการบอท และ วัน/เดือน/ปี ที่มุมล่างและพูดภาคตามภาพที่เห็นก็น่าจะเพียงพอแล้ว

คุณบอกว่าพอแล้วอันนี้มันก็เป็นสิทธิส่วนบุคคลนะคับผมไม่ได้ห้ามซื้อนะ ถึงไม่มีคลิปก็ซื้อได้คับเงินของคุณคับ ที่ออกมาบอกเนี่ยไม่อยากให้โดนพวกหาค่าข้าวแดกเงินไปคับ

ส่วนที่บอกว่ามีวีดีโอมีเวลาผมจะบอกให้คับผมก็บอทได้เข้าไปในเซฟด้วยแต่บอทได้แค่ 5นาทีคับเด้งหลุดนะอันนี้ดูได้ยากคับ

ถึงเค้าบอทได้จริงทำได้จริงทุกประการก็ไม่ได้แปลว่าเค้าจะไม่โกงนะคับใครบอทได้แล้วอยากเอามาขายคับมีแต่บอทได้แล้วแจกฟรีคับพวกเอามาขายเนี่ยส่วนมากโกงนะคับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นมันก็เงินของคุณนะคับคุณได้เงินเสียเงินยังไงไม่เกี่ยวกับผมเลยผมออกมาเตือนนะเพราะว่าเจอมากับตัวจ่ายเงินแล้วหายบอทได้มีคลิปอะไรๆ นั่นหน่ะเคยเจอตอนบอทเวปสมัยตาพุทโน้นแหละพออัพเดรทแล้วมาขายบอททำคลิปมาเจอแดกเงินฟรีก็เจอมาแล้ว

ดูแลเงินกันดีดีแล้วกันคับเสียเงินแล้วอย่ามาโวยวายไอ้โน้นไอ้นี่โกงผมระวังมันด้วยอย่าไปซื้อมันไม่ต้องมาตั่งคับรกกระทู้คับสมัครไอดีใหม่มาใหม่ก็โกงใหม่ได้คับควรใช้พิจรณาใช้ประโยชน์จากการศึกษาไต่ตรองกันเองแล้วกันนะคับสังคมปัจจบันวิฉาชีพเยอะมากสังคมออนไลน์ยิ่งเยอะกว่าเป็น 2เท่าคับขนาดเห็นหน้าเห็นตากันยังโกงได้แล้วนับภาษาอะไรกับไม่เห็นหน้าตากัน ฝากด้วยนะคับเป็นห่วงจริงๆ ที่มาโพสเนี่ยไม่กลัวหลอกพวกคนโตๆ อะกลัวเด็กๆ นั่นแหละที่ไว้ใจคนง่ายอ่อนต่อโลกจะถูกโกงคับเห็นได้ตรอดเด็กถูกหลอกถูกโกงทั้งเซฟเถื่อนและเซฟจริงน่าสงสารคับไอ้พวกที่โกงแมร่งก็ลาวระยำไม่มีเงินจะแดกข้าวแล้วหรือถึงได้มาหลอกแดกอะบางตัวแมร่งแดกเงินเด็กแล้วเอาไปเติมเกมอีกทีหลอกพวกบัตรอะไรแบบเนี้ยผมเจอมาเยอะคับ

ทิ้งท้ายนะคับ เงินใครเงินมันคิดกันเองคับคนโดนโกงมีให้เห็นกันบ่อยคับ โชคดีคับ
Image

misbon
Noob
Noob

#7 Post by misbon »

คุณ Zeeuna คือคุณ awaji เป่าอะ รายเซ็นเค้าเหมือนกันของคุณเรยนะครับ ^^

hippo
Human
Human
Noob?: No

#8 Post by hippo »

misbon wrote:คุณ Zeeuna คือคุณ awaji เป่าอะ รายเซ็นเค้าเหมือนกันของคุณเรยนะครับ ^^
สงสัยเหมือนกันเลย :mrgreen:

reddevil44
Noob
Noob

#9 Post by reddevil44 »

ตัวผมเองผมอ่านแล้วรู้สึกเศร้าใจจิงๆ กระทู้นี้ผมพอเข้าใจได้เปิดมาถากถางผมโดยเฉพาะ มีคนเดียวที่เคยตั้งกระทู้ที่ว่าจะขายบอทก็คือผม
ผมขายมา 3 4 วันแล้ว ผู้เสียหายก็ยังไม่เห้นแสดงตัวออกมาเลยว่าผมโกงซักกะคน
คิดซะใหม่ผมไม่ว่าหลอกกระทู้ตั้งมาเตือนคนอื่นอันนี้ผมเข้าใจแต่ ถึงจะไม่เอ่ยชื่อก็เหอถือว่าผมร้อนมาเองก็แล้วกัน

Post Reply