ใครบอทได้ผมยินดีจ่ายครับ

Thailand

Moderator: Moderators

pomper789
Human
Human
Noob?: No

Re: ใครบอทได้ผมยินดีจ่ายครับ

#11 Post by pomper789 »

ผมว่าจะไปเสียเงินทำไมครับ

อีกไม่ช้าครับ

เพราะว่าเราไม่รีบ ผมอยากจะรู้พวกทีขายบอทนี่คือ บ้านไม่มีจะกินว่างั้น
แน่จริงคุณทำโปรแกรมเองใหม่หมดสิครับ อย่าก๊อบเขามาแล้วมาแก้ ไม่ดีๆ ถ้าเก่งจิง ผลิต ตัวEXE มาใหม่แล้วสร้าง pl.เองไรเองใหม่หมดเลยสิ

มาขายนี่เหมือน คนไม่มีจะกินแล้วขอทาน

slonme
Noob
Noob
Noob?: Yes

#12 Post by slonme »

pomper789 wrote:ผมว่าจะไปเสียเงินทำไมครับ

อีกไม่ช้าครับ

เพราะว่าเราไม่รีบ ผมอยากจะรู้พวกทีขายบอทนี่คือ บ้านไม่มีจะกินว่างั้น
แน่จริงคุณทำโปรแกรมเองใหม่หมดสิครับ อย่าก๊อบเขามาแล้วมาแก้ ไม่ดีๆ ถ้าเก่งจิง ผลิต ตัวEXE มาใหม่แล้วสร้าง pl.เองไรเองใหม่หมดเลยสิ

มาขายนี่เหมือน คนไม่มีจะกินแล้วขอทาน

+10000 ครับ

nupapza
Noob
Noob

#13 Post by nupapza »

ผมก็อยากได้เหมือนกัน Pm มาครับ ขอของจริง ยินดีจ่ายจิงคับ

boygoli
Noob
Noob

#15 Post by boygoli »

ผมบอทได้ ตอนนี้กำลังใช้ด้วย และได้ทั้งเซิฟใหม่และเก่า ว่าจะมาแนะนำแนวทางทาง แต่ไปเจอ แร็ปของท่าน pomper789 แล้วไม่อยากบอกเลย เก่งจริงหาเอาเองดิ จะรอแต่ของฟรีใครเขาจะเอาให้ กว่าเขาจะหาวิธีแก้ เขาต้องใช้เวลา ถึงจะได้มา :x

monzkey
Noob
Noob

#16 Post by monzkey »

boygoli wrote:ผมบอทได้ ตอนนี้กำลังใช้ด้วย และได้ทั้งเซิฟใหม่และเก่า ว่าจะมาแนะนำแนวทางทาง แต่ไปเจอ แร็ปของท่าน pomper789 แล้วไม่อยากบอกเลย เก่งจริงหาเอาเองดิ จะรอแต่ของฟรีใครเขาจะเอาให้ กว่าเขาจะหาวิธีแก้ เขาต้องใช้เวลา ถึงจะได้มา :x
ถูกต้องที่สุดครับ บอทมีก็จริง แต่บอทไม่ได้
คนเขาคิดและค้นหาวิธีมา จนเปิดได้ เขาก้อยากช่วย พอมาเจอคนประเภทนี้ คนดีดี มีน้ำใจหายหมดครับ

Post Reply