เกี่ยวกับการขายบอท

Thailand

Moderator: Moderators

Ballzerk
Noob
Noob
Noob?: Yes

เกี่ยวกับการขายบอท

#1 Post by Ballzerk »

ก่อนอื่นผมไม่ต้องแสดงตัวก็ได้นะครับ ไม่ได้อยากทำให้หลายฝ่ายเงิบ ซึ่ง ผม ยุติการโพสในนี้ไปนานแล้ว เกือบเดือนแล้วเพราะท่าน zildjean

เพียงแค่มีกลุ่มเล็กๆของผม เพียง 7-8 คน

ถามว่า ทำไมต้องขายบอท ก่อนอื่นผมบอกก่อนเลยว่า ผมคลำหาจนหาวิธีเปิดเองได้ คนที่มาบอกผมเนี่ย ว่า คนในนี้ใจดี pmไปถามเขาก็ตอบ

ที่ผมถามมาประมาณ 10คน ตอบมาแค่คนเดียว คือเรื่อง Line 83 เด้ง ให้แก้โดยใส่ไอดีพาสตัวละคร นอกนั้นคลำเองหมดจนสามารถเปิดได้

แล้วทำไม ถึงเอามาขาย ?

ผมบอกไปแล้วนะครับ ถ้าคุณมีบอท ผมช่วย ผมแนะนำคุณจนเปิดได้ แต่คุณไม่มี คุณคิดจะสบาย ก็เอาเงินมาแลก เหมือน ของที่มันมีมูลค่าทางธุรกิจ

ถ้าคุณ ไม่คิดจะหาด้วยมือคุณ คุณก็ต้องซื้อมันมา ส่วนใครจะมาผมยังไงผมไม่รู้นะครับ เพราะบอทผมไม่ได้ของใครมาจริงๆ คุ้ยเองจนหมด

เราก็อยู่ตามกลุ่มปกติสุข จนอัพแพท อะพอแก้ได้เท่านั้นหละ ก็มี 1 บุคคลที่ไม่หวังดี เข้ามาโพสกระทู้ตามที่ท่านเห็น โพสเฟสนั่นนี่เรียบร้อย ผมก็ว่าแล้วว่าทำไมมีคนแอดมาเรื่อยๆ เพราะโพสทิ้งไว้นานมาก

ดูโพสผมในเดือนที่แล้ว http://forums.openkore.com/viewtopic.php?f=69&t=51597

ทุกคนในวันนั้นใช้ได้จริง ยืนยันเรียบร้อย

จนเมื่อวันศุกร์ ผมเปิดได้ ก็จ่ายให้ทางคนที่เสียเงินกับผมมาแล้ว ผมไม่รู้หรอกครับว่า คุณโจมตีอะไรผม เพราะขนาดบอทที่ผมอัพผ่านเว็บ ยังโดนแจ้งสแปมเลย

ถามว่าคนเก่งจริง เช็คไอพีได้นะครับบ บอกแค่นี้ละ ส่วน อีก 1 คอมเม้นได้กระทุ้ที่ผมไม่ได้ตั้ง ถามว่าเปิดไม่ได้ตั้งแต่วันนั้นแล้ว เดี๋ยวผมอัพคลิปให้ดู แค่นั้น

ในกลุ่มผม ผมก็อัพคลิปยืนยันตลอด เอาง่ายๆ คลิปใหม่ ถามผู้รู้อย่าง คุณ phetphet ก็ได้ครับว่านี่มันของเมื่อไร ทุกคนที่ ติดตามบอทตอนนี้รู้อยู่ ว่า เปิดปุ๊บ packet เด้งรัวๆแบบนี้ มันตัวไหน

Ballzerk
Noob
Noob

Re: เกี่ยวกับการขายบอท

#2 Post by Ballzerk »

ตามตรงผมไม่จำเป็นต้องออกมาดิ้นนะครับ กับแค่ 1คนที่โอนเงินมา ในบัญชี มันก็ขึ้นอยู่แล้ว ถ้าโอนผ่านเลขบัญชีหรืออะไร ที่นี่มาฝากแบบไม่มีสมุด ผมก็ชักไม่แน่ใจว่า คุณคือใคร

bogog
Human
Human

#3 Post by bogog »

สู้ๆ ครับ

bogog
Human
Human

#4 Post by bogog »

สู้ๆ ครับ

socola
Human
Human

#5 Post by socola »

มีหน้ามาแก้ตัว มรืงโกงเข้าไป 300 ยังหน้าด้านอีกเนอะ

saber20045
Human
Human

#6 Post by saber20045 »

เห็นครั้งที่แล้วมีคนมาโพสบอกว่านายโกงนิครับ
แล้วนายก็ปิดเฟสหนีไป ลิ้งค์ที่ให้มาตอนนั้นก็กดเข้าไม่ได้ หรือไม่จริง???!
พอค่าข้าวหมดก็เปิดเฟสใหม่ น่าสงสารจังครับ :(

Post Reply