ถึงคนที่โง่และขี้อิจฉานะ

Thailand

Moderator: Moderators

boygoli
Noob
Noob
Noob?: Yes

ถึงคนที่โง่และขี้อิจฉานะ

#1 Post by boygoli »

ผมรู้ว่าทุกคนก็อยากบอทเองเป็น แต่คุณต้องหัดเรียนรู้เองมั้งสิครับ ไม่เรียนรู้แล้วจะได้ความรู้หรอ ในเมื่อคุณทำไม่ได้และไม่อยากเรียนรู้ที่จะทำจะมานัั้งรอขอของฟรีอย่างเดียวมันเป็นไปไม่ได้หรอก ทุกคนต้องเรียนรู้และศึกษา ในเมื่อคุณทำไม่ได้แล้วเอาแต่อิจฉาคนอื่นแล้วมันจะได้อะไร มือไม่พานเอาเท้าลาน้ำแบบนี้ ชาติหน้าคนก็ไม่เจริญ มีคนบอกว่าผมแจกบอท ผมแจกที่ไหนเขามีให้โหลดกันทั่วไป แต่จะใช้ได้ไหมนั้นอยู่ที่ตัวคุณ ผมจะมาแนะแนวทาง และไม่ต้องการอะไรจากทุกคน ผมแค่สงสารคนที่เขาทำไม่เป็นแต่อยากได้คำแนะนำผมช่วย หรือจะว่าผมขายบอทก็ไม่ไช่ เพราะตาม กระทู้นี้ 8]คลิก ผมก็ไม่บอกว่าแจกแต่ผมมีลิ้งที่เขาให้ Download ฟรีอยู่แล้ว แต่คุณต้องค้นคว้าหาช่องทางเอาเองถ้าสงสัยตรงไหนโพสถามได้ผมจะแนะนำก็แค่นั้น