ประสบปัญหาบอท เข้าไม่ได้

Thailand

Moderator: Moderators

darkearth
Noob
Noob
Noob?: Yes

ประสบปัญหาบอท เข้าไม่ได้

#1 Post by darkearth »

ปกติผมบอทโจรอยู่1ตัว แล้วคราวนี้ผม สมัครไอดีใหม่ไป จะปั้น สวอด

ผมเปลี่ยนแค่ ไอดี กับพาส ใน config แล้วกด run wx start เข้าได้ถึงแค่ตัวละคร พอจะเข้าเกม มันเข้าไม่ได้
มันขึ้น line 83 อะไรสักอย่าง

แต่ ถ้าเป็นตัวโจร เข้าได้ (เพราะว่าตัวโจรบอทมานานแล้ว)

ตอบปัญหานี้หน่อยครับ เปลี่ยนแค่ไอดีเอง ก็เข้าไม่ได้แล้ว

yack
Noob
Noob

Re: ประสบปัญหาบอท เข้าไม่ได้

#2 Post by yack »

ไฟล์ Config เสียให้หา ไฟล์ config ใหม่มาทับแทน ก้ใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ

saber20045
Human
Human

#3 Post by saber20045 »

darkearth wrote:ปกติผมบอทโจรอยู่1ตัว แล้วคราวนี้ผม สมัครไอดีใหม่ไป จะปั้น สวอด

ผมเปลี่ยนแค่ ไอดี กับพาส ใน config แล้วกด run wx start เข้าได้ถึงแค่ตัวละคร พอจะเข้าเกม มันเข้าไม่ได้

แต่ ถ้าเป็นตัวโจร เข้าได้ (เพราะว่าตัวโจรบอทมานานแล้ว)

ตอบปัญหานี้หน่อยครับ เปลี่ยนแค่ไอดีเอง ก็เข้าไม่ได้แล้ว
ปัญหานี้เปลี่ยนแค่เลขช่องตัวละครพอครับ
ID-pass ไม่ต้องใส่ก็ได้ครับ

darkearth
Noob
Noob

#4 Post by darkearth »

yack wrote:ไฟล์ Config เสียให้หา ไฟล์ config ใหม่มาทับแทน ก้ใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ
ผมจะหาจากไหนได้ครับ ไฟล์ Configเนี่ยยยย
darkearth wrote:ปกติผมบอทโจรอยู่1ตัว แล้วคราวนี้ผม สมัครไอดีใหม่ไป จะปั้น สวอด

ทำแล้วครับไม่ได้ อ่า TT

Post Reply