ผมจะแนะนำให้แล้วกัน

Thailand

Moderator: Moderators

phetphet
Human
Human
Noob?: No

Re: สำหรับคนอยากได้ BOT ที่ใช้งานได้ในตอนนี้

#31 Post by phetphet »

reddevil44 wrote:จิงๆคนไทยก็เก่งไม่ต้องไปถามต่างชาติหลอกเพียงแต่ ภาษาโปรแกรมต่างชาติเค้าชินกับมันมากกว่า สำหรับคนไทยต้องเอามานั้งแปล

สิ่งที่เค้าแนะนำมาที่คุณต้องแก้กันผมจะบอกให้

receivebro
recvpace
recvpackets

src
มันเป็นเพียยงโค๊ดที่ทาง ro เค้าสร้างขึ้นมาเพื่อระบบตำแหน่งของผู้เล่นเท่านั้นเอง

ถึงคุณเข้าไปเล่นเกมส์ได้หากไม่แก้จุดนี้คุณก็ไม่สามารถเล่นได้ยาวๆ

เท่านี้คงเป็นการยืนยันได้น่ะคับผม bot ที่ผมใช้อยู่มันสามารถใช้ได้จิงๆ

รู้ไหมทำไมทาง ro ถึงทำระบบนี้ถึงมาได้ เพราะมีคนกลุ่มนึงซึ่งอยากเอาชนะพวกที่ HACK ไง มันเป็นระบบ ลองดู

สำหรับคนที่จะแก้แล้วแจกผมไม่มีปันหาหลอกยินดีจะช่วยแล้วกัน สงสัยอะไรลองถามมา อย่าpm มาหลายคนเอาแค่บางคนก็พอ
ถามหน่อยครับ ว่าที่มันไม่ขยับเป็นเพราะอะไรครับ ในเมื่อตะก่อนมันขยับได้ ที่ผมได้คือ Map Login มีการเปลี่ยน Code เป็น 6FA1 จากที่เคย 0072

แต่ผมว่าที่มันค้างไม่น่าจะเป็นเพราะการเปลี่ยน Code Map Login แต่คิดว่าบอทมันอ่านเจอโค๊ดๆนึงที่เคยอ่านได้ แต่ตอนนี้บอทมันอ่านไม่ออก

เลยอยากรู้จริงๆครับ ว่าที่ไม่ขยับเกิดจากอะไรครับ รบกวนหน่อยนะครับ

magma
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: สำหรับคนอยากได้ BOT ที่ใช้งานได้ในตอนนี้

#32 Post by magma »

reddevil44 wrote:ดูกันออกช่ายปะว่าคนไหนบอท
เดียวผมนัดเมื่องให้เข้าตี้บอทผม แล้วมาดูว่ามันบอทได้จิงรึป่าว
แล้วเดียวจะถ่ายรูปตอนล๊อคอินให้ดูด้วยว่าผมไม่ได้โกหก โน๊ตบุ๊ค1เคื่องกับการเปิด x mode 4ตัวละคร
เอาให้เห็นกันจะๆ

สำหรับบอทขอบอกตรงๆน่ะคับใครจะว่าอย่างไงผมไม่สนใจหลอกเพราะตอนผมได้มาผมก็ซื้อมาเหมือนกัน
bot สำหรับคนสดวกจ่ายpm
ยินดีจ่ายครับ pmมาเลย

reddevil44
Noob
Noob

Re: ผมจะแนะนำให้แล้วกัน

#33 Post by reddevil44 »

ส่วนคนที่ว่าผม โกงหรือว่าผมว่าเกรียนมาหลอกขาย bot ชาวบ้านเค้า

มีคนมาโพสว่าผมโกงซักคำไหม มีใครมาบอกว่าผมชิ่งตังบาง กรุณาให้เกียตกันบ้างน่ะคับ

ตอนนี้ถ้าผมขายบอท ถ้าผมขายน่ะวันนี้ผมได้เงินประมาน 5พัน ได้อะ pm มาจะ 30กว่าข้อความ 20กว่าข้อความซื้อบอท

pmมาหาผมซื้อบอทกันทั้งนั้นเลย เสนอราคามา 300 500 800 1000 1200 1500 2000ยังมี คิดดูเอาแล้วกันน่ะ

ถ้าผมจะโกงป่านนี้ประนามผมกันทั้วว opk แล้วววว ...........................โปรดเข้าใจซะใหม่น่ะ

saber20045
Human
Human

#34 Post by saber20045 »

reddevil44 wrote:ส่วนคนที่ว่าผม โกงหรือว่าผมว่าเกรียนมาหลอกขาย bot ชาวบ้านเค้า

มีคนมาโพสว่าผมโกงซักคำไหม มีใครมาบอกว่าผมชิ่งตังบาง กรุณาให้เกียตกันบ้างน่ะคับ

ตอนนี้ถ้าผมขายบอท ถ้าผมขายน่ะวันนี้ผมได้เงินประมาน 5พัน ได้อะ pm มาจะ 30กว่าข้อความ 20กว่าข้อความซื้อบอท

pmมาหาผมซื้อบอทกันทั้งนั้นเลย เสนอราคามา 300 500 800 1000 1200 1500 2000ยังมี คิดดูเอาแล้วกันน่ะ

ถ้าผมจะโกงป่านนี้ประนามผมกันทั้วว opk แล้วววว ...........................โปรดเข้าใจซะใหม่น่ะ
เดียวรู้ รอตอนบ่ายน่ะจ๊ะ เลิกงานถึงบ้านหน้าจะบ่าย2มารอชมรู้และข้อความในro ได้เลยว่ามันช่วงเวลาใหม่รึช่วงเวลาเก่า
เพราะว่าจะได้ไม่ต้องมาพูดว่าภาพเก่า

มันเสียเวลาไม่ใช่เด็กๆมาพรามเพ้อเอาโน๊นเอานี่
ผมรอคุณมา2วันแล้วนะครับ ที่บอกว่ารอตอนบ่าย ผมอยากเห็นภาพจังครับว่าคุณบอทได้จริงหรือเปล่า :D
แล้วอีกอย่างที่บอกว่าคุณขายบอทไปได้เงินมา 5พันอ่ะ พวกที่เสนอราคา1000+ มันจะมีจริงหรอครับ
เอาแน่เอานอนกับการอัพเดททุกวันอังคารก็ไม่ได้ ยังกล้าเสนอราคาแบบนั้นกันหรอ (ผมว่าคนที่เสนอราคาแบบนี้คงต้องรวยมาก ไม่ก็อยากได้บอทจนหน้ามืดอะนะ)
พอดีว่างๆระหว่างรอเลยปรับเล่นๆดูตอนนี้ผมใช้บอท 4.1.7 มันใช้ได้น่ะ
ตอนนี้จะลองเปิดทิ้งไว้จนเช้าดูว่าจะหลุดมั้ยหรือค้างมั้ย ตอนนี้ลองทดสอบเปิดดูเกือบชัวโมงยังไม่มีอาการผิดปกติ
ถ้าได้เดียวแว๊บมาบอกวิธี
ดูกันออกช่ายปะว่าคนไหนบอท
เดียวผมนัดเมื่องให้เข้าตี้บอทผม แล้วมาดูว่ามันบอทได้จิงรึป่าว
แล้วเดียวจะถ่ายรูปตอนล๊อคอินให้ดูด้วยว่าผมไม่ได้โกหก โน๊ตบุ๊ค1เคื่องกับการเปิด x mode 4ตัวละคร
เอาให้เห็นกันจะๆ

สำหรับบอทขอบอกตรงๆน่ะคับใครจะว่าอย่างไงผมไม่สนใจหลอกเพราะตอนผมได้มาผมก็ซื้อมาเหมือนกัน
bot สำหรับคนสดวกจ่ายpm
ตกลงคุณลองแก้เองเล่นๆ หรือคุณซื้อมากันแน่ครับ ผมสับสนจัง :)

jade
Noob
Noob

#35 Post by jade »

ขอด้วยครับ

diosiam
Noob
Noob

#36 Post by diosiam »

เส้นผมบังภูเขานิดหน่อยครับ.. คำตอบอยู่ที่ คำตอบอยู่ที่

07D9 12 12 1

GuInDies
Noob
Noob

#37 Post by GuInDies »

อย่าบอกนะว่าแกะโปรแกรมเค้ามาตั้งนานมาเงิบเอาเพราะ package เดียว :lol:

diosiam
Noob
Noob

#38 Post by diosiam »

GuInDies wrote:อย่าบอกนะว่าแกะโปรแกรมเค้ามาตั้งนานมาเงิบเอาเพราะ package เดียว :lol:
แล้วท่านจะรู้คำตอบ..ใบ้มาเยอะแล้วนะเนี๊ยะ

phetphet
Human
Human
Noob?: No

#39 Post by phetphet »

diosiam wrote:
GuInDies wrote:อย่าบอกนะว่าแกะโปรแกรมเค้ามาตั้งนานมาเงิบเอาเพราะ package เดียว :lol:
แล้วท่านจะรู้คำตอบ..ใบ้มาเยอะแล้วนะเนี๊ยะ
ใช้ svn หรือ ท่าเรือ ครับ

hebridean606
Human
Human

#40 Post by hebridean606 »

diosiam wrote:เส้นผมบังภูเขานิดหน่อยครับ.. คำตอบอยู่ที่ คำตอบอยู่ที่

07D9 12 12 1
เปลี่ยนเป้นไร อะท่าน

Post Reply