ผมจะแนะนำให้แล้วกัน

Thailand

Moderator: Moderators

phetphet
Human
Human
Noob?: No

Re: ผมจะแนะนำให้แล้วกัน

#41 Post by phetphet »

คิดว่าน่าจะ 268 หรือป่าวครับ

diosiam
Noob
Noob
Noob?: Yes

#42 Post by diosiam »

phetphet wrote:คิดว่าน่าจะ 268 หรือป่าวครับ
:shock: อย่าลืมตามไปแก้ .pm ด้วยนะอีกนิดหน่อย

ปล. ผมขออนุญาตไม่ตอบ pm นะครับอย่าให้ท่านๆ ลองหาลองแก้ดูครับ พอมีปัญหาครั้งต่อไปจะได้แก้ได้เอง

phetphet
Human
Human

#43 Post by phetphet »

diosiam wrote:
phetphet wrote:คิดว่าน่าจะ 268 หรือป่าวครับ
:shock: อย่าลืมตามไปแก้ .pm ด้วยนะอีกนิดหน่อย

ปล. ผมขออนุญาตไม่ตอบ pm นะครับอย่าให้ท่านๆ ลองหาลองแก้ดูครับ พอมีปัญหาครั้งต่อไปจะได้แก้ได้เอง
ใน .pm อยู่ใน ServerType0 ใช่ม่ะครับ
แล้ว Search หา 07D9 แล้วจะเจอ โค๊ดของ hotkeys

แต่ผมขอถามไรนิดนึงได้ม่ะครับ โค๊ด 08CA ที่ขึ้นนี่ มีผลทำให้ค้างไหมครับ

ถ้าไม่มี ผมจะได้ไม่ต้องแก้ในส่วนของ 08CA แล้วมุ่งตรงไปยังประเด็น 07D9 เลย

bestsellers
Noob
Noob

#44 Post by bestsellers »

phetphet wrote:
diosiam wrote:

ใน .pm อยู่ใน ServerType0 ใช่ม่ะครับ
แล้ว Search หา 07D9 แล้วจะเจอ โค๊ดของ hotkeys

แต่ผมขอถามไรนิดนึงได้ม่ะครับ โค๊ด 08CA ที่ขึ้นนี่ มีผลทำให้ค้างไหมครับ

ถ้าไม่มี ผมจะได้ไม่ต้องแก้ในส่วนของ 08CA แล้วมุ่งตรงไปยังประเด็น 07D9 เลย

แก้ 07D9 เป็นอะไรหรอครับ

ปล.ผมไม่มีความรู้เรื่อง Packet นี่เลยอ่ะครับ หาความรู้ได้จากไหนไม่มีคนสอนเลย

phetphet
Human
Human

#45 Post by phetphet »

จาก 07D9 12 12 1 เป็น 07D9 268 268 1 มั้งครับ ถ้าผมเดาไม่ผิด

hebridean606
Human
Human

#46 Post by hebridean606 »

ไอ้เราก็ไม่เคยแก้ แล้ว ขอแนวทาง ก็บอก ขอไม่ตอบ แล้วบอกแบบก็ไม่มีวันได้หรอกครับ
เพราะผมพึ่งมาใช้ opk ได้ไม่นาน เอง แล้วก็ไม่รู้เรื่องไรพวกนี้ เยอะด้วย

ขอแค่เป็นแนวก็ยังดี

anotherdead
Noob
Noob

#47 Post by anotherdead »

hebridean606 wrote:ไอ้เราก็ไม่เคยแก้ แล้ว ขอแนวทาง ก็บอก ขอไม่ตอบ แล้วบอกแบบก็ไม่มีวันได้หรอกครับ
เพราะผมพึ่งมาใช้ opk ได้ไม่นาน เอง แล้วก็ไม่รู้เรื่องไรพวกนี้ เยอะด้วย

เหมือนผมอะ ผมเอาไฟล์มา ก็อบไปก็อบมาแหลกอะ

ทำได้มากที่สุดคือให้มันเข้าเกมไปยืนเฉยๆ

hebridean606
Human
Human

#48 Post by hebridean606 »

anotherdead wrote:
hebridean606 wrote:ไอ้เราก็ไม่เคยแก้ แล้ว ขอแนวทาง ก็บอก ขอไม่ตอบ แล้วบอกแบบก็ไม่มีวันได้หรอกครับ

เหมือนผมอะ ผมเอาไฟล์มา ก็อบไปก็อบมาแหลกอะ

ทำได้มากที่สุดคือให้มันเข้าเกมไปยืนเฉยๆ
เช่นกันครับ
คนหวงวิชา เขาก็หวง จนไม่มีแนวให้เราใช้กันเลยทีเดียว
หาในเวบอื่น วิธีทำทุกอย่าง ก็แล้ว
ทำไม่เป็น ก็คือไม่เป็น สรุปคือ อด

bestsellers
Noob
Noob

#49 Post by bestsellers »

ใช่ครับ ไม่ได้ทำบอทมานาน แก้อะไรก็บอกให้ไปฝึก จะฝึกยังไง ยังไม่รู้อะไรเลย

phetphet
Human
Human

#50 Post by phetphet »

คือ ผมจะบอกว่าตอนนี้ผมยังทำไม่ได้นะครับ

เดี๋ยวผมทำได้แล้วผมจะเอามาบอกนะครับ

จะพยายามไปเรื่อยๆ แต่ที่แน่ๆนะครับ

ปัญหาคือ โค๊ด 07D9 แน่นอน มีคนคอนเฟิร์มมาแล้ว

Post Reply