ก่อนจะตั้งอะไรดูก่อนได้ไมครับว่าเค้าตั้งกระทู้กันหรอยัง

Thailand

Moderator: Moderators

gamegame33
Human
Human
Noob?: Yes

ก่อนจะตั้งอะไรดูก่อนได้ไมครับว่าเค้าตั้งกระทู้กันหรอยัง

#1 Post by gamegame33 »

อย่าง Error inventory Error New Error อะไรประมาณนี้
1 เอา Path ที่ได้จากคุณ Number ไปใส่ใน openkoreex ไม่ใช้ Openkore
2 ใส่ config ให้ตรงกับตัวละครที่กำลังจะเปิด
แค่นี้ก็จะหายไปหมดแล้ว

ที่ผมพูดทั้งหมดนี้ก็มีคนตอบกันหมดแล้วยังจะถามกันทำไมครับ อ่านก่อนได้ไม ?????

zildjiean
Human
Human
Noob?: Yes

Re: ก่อนจะตั้งอะไรดูก่อนได้ไมครับว่าเค้าตั้งกระทู้กันหรอยัง

#2 Post by zildjiean »

ถูกต้องที่สุดครับ

ถ้ามันใช้ยากนักก็ไม่ต้องใช้มันนะครับ

:D :D :D
Image
Image

Post Reply