อยากได้วิธีหนี GM ผมงมมานานแล้ว

Thailand

Moderator: Moderators

phoenix
Noob
Noob
Noob?: Yes

อยากได้วิธีหนี GM ผมงมมานานแล้ว

#1 Post by phoenix »

ใครใจดีช่วยทีครับ เปลือง ID มากๆ คิดค่าน้ำชาก็ได้ครับ งงมานานแล้วจริงๆ ผมมือใหม่ด้วย

Benzer
Noob
Noob
Noob?: Yes

Re: อยากได้วิธีหนี GM ผมงมมานานแล้ว

#2 Post by Benzer »

phoenix wrote:
19 Jul 2020, 12:51
ใครใจดีช่วยทีครับ เปลือง ID มากๆ คิดค่าน้ำชาก็ได้ครับ งงมานานแล้วจริงๆ ผมมือใหม่ด้วย
กำลังทดลองอยู่ครับ อยู่ปีรามิด2 มา ตั้งแต่ 4โมง ปล่อยมา11ชมแล้ว เดวไงผ่าน เดวแอดไลน ครับ
ปล.ผ่านจิงค่อนข้างแพงนะครับบอกก่อน หากันเยอะครับที่หลบจีได้นาน *จิงๆ*

Post Reply