รบกวนผู้รู้ทีครับ Error แบบนี้

Thailand

Moderator: Moderators

sukava100
Noob
Noob
Noob?: Yes

รบกวนผู้รู้ทีครับ Error แบบนี้

#1 Post by sukava100 »

ผมจะไปปล่อยแมพ บิ๊กฟุต แมพป่าโปริ่ง แมพสโมคกี้นี้ ไม่ได้เลยครับเด้ง Error แบบนี้ตลอดเลยไม่รู้เป็นที่อะไร

เด้ง Line83 มาอะครับ

Error message:
Can't call method "inventory" on unblessed reference at /<C:\Users\Administrator\Desktop\bot\OpenKoreEx\wxstart.exe>Interface/Wx/List/ItemList/Inventory.pm line 83.

ตามนี้อะครับ ไม่ทราบว่าสาเหตุมาจากอะไร

gamegame33
Human
Human

Re: รบกวนผู้รู้ทีครับ Error แบบนี้

#2 Post by gamegame33 »

ลองอ่านที่คนอื่นเค้า Error กันครับมีวิธีแก้ ประเภท Error แบบนี้แก้มีแค่ 1 วิธีครับใส่ ข้อมูลใน Config ให้ถูกต้อง

sukava100
Noob
Noob

Re: รบกวนผู้รู้ทีครับ Error แบบนี้

#3 Post by sukava100 »

gamegame33 wrote:ลองอ่านที่คนอื่นเค้า Error กันครับมีวิธีแก้ ประเภท Error แบบนี้แก้มีแค่ 1 วิธีครับใส่ ข้อมูลใน Config ให้ถูกต้อง
คือ ไม่รู้อะครับ ผมลองเข้าตัวอื่นแล้วสามารถเข้าได้ แต่เข้าตัวนี้ไม่ได้ ทั้งๆที่ คอนฟิกเดียวกันเลยครับ เลย งงไม่ใช่ว่าไม่คุ้ยฮ่ะ คุ้ยแล้ว T^T

slonme
Noob
Noob

#4 Post by slonme »

มีคนตอบไปแล้วนะครับ ลองหาก่อนดีกว่านะ บางทีคนตอบเขาก้ไม่อยากตอบอะไรซ้ำๆ

Post Reply