ถึงพวกที่ขายบอทนะครับ

Thailand

Moderator: Moderators

dealeraun
Noob
Noob
Noob?: Yes

ถึงพวกที่ขายบอทนะครับ

#1 Post by dealeraun »

ผมเห็นหลายท่านนะครับตอนทำไม่เป็นนี่โพสตามบอร์ดขอความช่วยเหลือนู่นนี่นั่นพอเป็นปุ๊ปก็เอาไป(ขาย)กันใหญ่เลยผมก็ไม่เข้าใจว่าคุณเอาความรู้วิชาที่ได้เรียนมาจากคนอื่นฟรีๆไปขายทำไมแทนที่จะสอนคนที่ทำไม่เป็น เว็ปนี้คือการแบ่งปันครับ การแบ่งปันในที่นี้คือแบ่งปันความรู้และวิชา ไม่ใช่การเอามา(ขาย)กันแบบนี้ ถ้าวันไหนพวกคุณเขียนบอทที่เป็นชื่อของคุณเองถึงวันนั้นจะเอามาขายก็ไม่มีใครว่าคุณหลอกครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับผมคิดของผมแบบนี้

mayureemeka
Human
Human
Noob?: No

Re: ถึงพวกที่ขายบอทนะครับ

#2 Post by mayureemeka »

dealeraun wrote:ผมเห็นหลายท่านนะครับตอนทำไม่เป็นนี่โพสตามบอร์ดขอความช่วยเหลือนู่นนี่นั่นพอเป็นปุ๊ปก็เอาไป(ขาย)กันใหญ่เลยผมก็ไม่เข้าใจว่าคุณเอาความรู้วิชาที่ได้เรียนมาจากคนอื่นฟรีๆไปขายทำไมแทนที่จะสอนคนที่ทำไม่เป็น เว็ปนี้คือการแบ่งปันครับ การแบ่งปันในที่นี้คือแบ่งปันความรู้และวิชา ไม่ใช่การเอามา(ขาย)กันแบบนี้ ถ้าวันไหนพวกคุณเขียนบอทที่เป็นชื่อของคุณเองถึงวันนั้นจะเอามาขายก็ไม่มีใครว่าคุณหลอกครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับผมคิดของผมแบบนี้
+10 เลยครับผมนี้ก้อเบื่อเหมือนกัน ผมเลยไม่อยากแจกและบอกวิธีแก้ไขกับพวกคนที่ถามหรือPMมาหาผมถ้าคิดจะเอาไปขายก้อลองทำกันเองบางนะครับ

zkye0001
Noob
Noob

#3 Post by zkye0001 »

พวกแบบนี้ผมล่ะไม่ค่อยจะชอบ เขามาเอาแชร์ฟรีๆ แก้ปัญหาให้ พอมันอยู่ในวงแคบๆ ก้อหาโอกาส หาผลประโยชน์เข้าตัว แบบเซ็ง
ถ้าคนที่ทำเป็นเจอแบบนี้เข้า เวลามีปัญหา เขาจะแก้ให้พวกแกมั้ย จะบ้าตาย

hippo
Human
Human

#4 Post by hippo »

นี่แระปัญาหาที่ไม่อยากตอบ Pm
พวกเอาไปดัดแปลงและขายต่อ
แระ tRo เค้าเอาจริงจับจริงไม่งั้นฝั่งบอทท่าเรือหรือที่อื่นๆจะปิดไปทำไมละครับ :ugeek:

neoman007
Noob
Noob

#5 Post by neoman007 »

hippo wrote:นี่แระปัญาหาที่ไม่อยากตอบ Pm
พวกเอาไปดัดแปลงและขายต่อ
แระ tRo เค้าเอาจริงจับจริงไม่งั้นฝั่งบอทท่าเรือหรือที่อื่นๆจะปิดไปทำไมละครับ :ugeek:

ของเค้ามีให้ใช้ไปวันๆยังไม่วาย จะทำตัวเกรียนกัน อัยพวกเด็กเห้ทั้งหลาย

dealeraun
Noob
Noob

#6 Post by dealeraun »

...
Last edited by dealeraun on 17 Jun 2013, 23:38, edited 1 time in total.

dealeraun
Noob
Noob

#7 Post by dealeraun »

อยู่เงียบๆแบบคุณ hippo ดีกว่าครับผมว่า

zildjiean
Human
Human

#8 Post by zildjiean »

ผมเลือกที่จะเงียบครับ ตอนนี้ :D
Image
Image

Post Reply