เซ็ตบอท ให้สลับคลิปไปมายังไงหรอครับ

Thailand

Moderator: Moderators

kikuname
Noob
Noob
Noob?: Yes

เซ็ตบอท ให้สลับคลิปไปมายังไงหรอครับ

#1 Post by kikuname »

ตามหัวข้อเลยครับสลับคลิปไปมา
อย่างเช่น ใส่คลิป mimic อยู่ขณะตีมอน แล้วให้เปลียนเป็น คลิปเทเลพอท เวลาที่ไม่มีมอน แล้วพอเจอมอนก็เปลียนกลับมาเป็น mimic ยังไงหรอครับ
หรือถ้ามีกระทู้ใหนมีบอกแล้ว รบกวนยกมาให้หน่อยครับ หาจนตาลายแล้วไม่เจอT^T

example_x1
Noob
Noob

Re: เซ็ตบอท ให้สลับคลิปไปมายังไงหรอครับ

#2 Post by example_x1 »

kikuname wrote:ตามหัวข้อเลยครับสลับคลิปไปมา
อย่างเช่น ใส่คลิป mimic อยู่ขณะตีมอน แล้วให้เปลียนเป็น คลิปเทเลพอท เวลาที่ไม่มีมอน แล้วพอเจอมอนก็เปลียนกลับมาเป็น mimic ยังไงหรอครับ
หรือถ้ามีกระทู้ใหนมีบอกแล้ว รบกวนยกมาให้หน่อยครับ หาจนตาลายแล้วไม่เจอT^T
==========================================================
Please see link below :

http://forums.openkore.com/viewtopic.ph ... equip+clip

kikuname
Noob
Noob

Re: เซ็ตบอท ให้สลับคลิปไปมายังไงหรอครับ

#3 Post by kikuname »

ขอบคุณครับ :)

Post Reply