ใครมีความรู้ด้านทำให้ HS ไม่ตรวจจับได้มาแชร์กันครับ

Thailand

Moderator: Moderators

mixtapevol
Noob
Noob
Noob?: No

Re: ใครมีความรู้ด้านทำให้ HS ไม่ตรวจจับได้มาแชร์กันครับ

#11 Post by mixtapevol »

famas wrote:
pomper789 wrote:ไม่ยังไม่มีใครทำหลบHSได้หรอกครับ บางทีไอพวกที่ซุยๆบอกว่าได้แล้ว มันอาจจะไม่ได้ก็ได้ แม้งก็หวังผลประโยชน์ หาตังหลอกชาวบ้าน พวกที่บอกว่าได้อะตัวดีเลย บอทยังเปิดไม่ได้เลยด้วยมั้ง เหอะๆ :lol:
ทำได้ครับใช้งานได้จริpmมาขอเลขทีมวิวดูผลงานได้ครับ แต่งาานนี้ไม่ฟรีนะครับต้องขออภัยด้วย
ไม่มีเงินกินข้าวหรอคับ

zildjiean
Human
Human
Noob?: Yes

Re: ใครมีความรู้ด้านทำให้ HS ไม่ตรวจจับได้มาแชร์กันครับ

#12 Post by zildjiean »

มีอะไรแนะนำให้ไปอ่านบ้าง จะไปเอาความรู้มาช่วย
Image
Image

Post Reply